Kết quả 1 đến 10 của 10
    Chiều nay trong lúc đào mộ tại các diễn đàn, em có tình cờ tìm được một game khá hay. Đó là Alchemy Classic.Xuất phát từ những nguyên tố đơn giản: Lửa, nước, đất, không khí, người chơi sẽ phải vận dụng khả năng sáng tạo cùng sự hiểu biết về cuộc sống để tạo ra những nguyên tố hay vật chất khác nhau.
    Các bác sẽ phát hiện ra nhiều bí mật liên quan đến bản chất thật sự của tất cả mọi thứ =)), như em thử cho lửa vào nước thì nó tạo ra cồn =.=" , không hiểu vì sao luôn =)). Nói tóm lại đây là một game tuyệt hay cho ae PBer khám phá vì em xem ảnh game thấy còn tạo ra được cả nhà cửa, con vật nữa. Em mới chơi nên chỉ tạo được một số dang thời tiết rồi nguyên tố hóa học linh tinh.MỜI CÁC BÁC VÀO KHÁM PHÁ CÙNG

Trailer Game
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/XoTGVVbCjpI?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên Mobile
    Link do em tự up: https://www.kleii.com/f/51a1fe6806bbadc750000025
    NGUỒN GAME : PBVN.NET
    P/S: Lần đầu em up bài hình thức chưa được chuẩn lắm,bác Chàng Dâu thấy không đẹp thì edit lại dùm nhé. Thanks

Game này hình như có bản native trên bbw mà bác? Cá nhân em thấy trò này không đa dạng bằng doodle god. thấy doodle god nó có nhiều cái bựa hơn DD

Trích dẫn Gửi bởi belenba1995
    Game này hình như có bản native trên bbw mà bác? Cá nhân em thấy trò này không đa dạng bằng doodle god. thấy doodle god nó có nhiều cái bựa hơn DD
    Thank bác đã chỉ cho em thêm trò kia. Cái Doodle God nó cũng xêm xêm cái Alchemy Classic thôi bác ạ. AC có 486 elements còn cái DG cũng có tầm hơn 440 elements (em xem ảnh trên bbw nó ghi thế). Cái hơn là nhiều phần chơi hơn thôi. AC được cái nhẹ nhàng cho những ai thích trải nghiệm thể loại game này bác ạ
    Cả 2 trò đều có trên BBW nhưng phải trả phí bác ạ , còn em thì cũng mới biết đến thể loại game này từ buổi chiều, thấy hay quá mà trên diễn đàn mình chưa ai up nên em chia sẻ vậy thôi
    Cơ mà không biết có bác nào hảo tâm share cái
    Doodle God cho ae không nhỉ ). Buồn 1 cái là chỉ thấy ghi hỗ trợ bb10

À quên, bản Alchemy Classic này có cả tiếng việt nhé, các bác vào setting để chỉnh chơi cho dễ, đỡ phải dùng từ điển )

Trích dẫn Gửi bởi shangdung
    Sau một hồi tìm kiếm trên mạng, em đã tìm được Doodle God và Doodle Evil cùng thuộc thể loại này nhé. Đã cài và test thử trên PB ngon lành cành đào. Nhưng em không hiểu bản em kiếm được nó lại rất nhẹ so với bản trên BBW (9Mb so với 127Mb). Có lẽ đây là bản Trail, bác nào có hứng thú với loại game này em sẽ up tiếp cho ace nghiên cứu ạ
    Doodle God mình thấy trên BBW có 12MB và phải mua $2 mà

Móa, tìm trên web và trên PB lại thấy khác nhau

Á á mình nhầm @@, đêm qua mắt díp ngồi tìm game nên lẫn lộn sang phiên bản của bb10, cứ tưởng PB cũng dùng bản ấy. Sorry cả nhà
    Đúng như bác Loki nói là bản Doodle God full trên BBW là 12Mb , còn bản Alchemy Classic full là 24Mb. Bản phía trên em up chỉ là bản Trail, nhưng chơi cũng đủ điên đầu @@
    Mới tới 7x Element là hoa hết cả mắt chả biết nên nhập cái gì với cái gì nữa

Bác chỉ em link dload cho z10 với ạ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phonghieu
    Bác chỉ em link dload cho z10 với ạ
    Em tìm trên mạng không thấy bản hơn 100mb của Z10 bác ạ. Bác cài thử bản của PB xem, may ra chơi được.
    Link đây ạ
    http://www.mediafire.com/?o0u1tcexy4dh497

Guest
    Link die rui bac a

Các Chủ đề tương tự

1. Xạc thay thế Passport!
    Bởi lekhoakd trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-06-2016, 04:27 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-11-2015, 10:43 AM
  3. Không thể cài rung cho Z10.
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-10-2014, 12:43 AM
  4. Whatsapp không thể kết nối
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 27-01-2014, 09:16 PM
  5. [Hỏi ]Đăng Kí Bis ở Trung Quốc như thế nào ?
    Bởi thuytran7953 trong diễn đàn Những người dùng BIS/BES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 12:50 PM