Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Trích dẫn Gửi bởi phong1
    Game này mình đang chơi hay và đồ hoạ 3d cuc đẹp mà mới tậu playbook vào app tải ko có nên muốn nhờ ae up giùm 1 link tải game tuyet dai song kieu cho playbook . Mình xin cảm ơn ae truoc nhé
    Ko ae nào giúp mình dc à ???! Tìm mãi trên mạng thấy hỗ trợ game 3d và 4g tính mua về chơi game cho mượt mà ko đe ý đến hdh của nó là os chứ ko phải androy , với những ứng dụng trong app của pb quả thật quá thất vọng , ko có ưng dụng nghe tải nhạc , xem phom và tải phim thì Long đong ra hn 2 lần ra cưa hàng blackberry và techone mà nhận dc câu trả lời xanh rờn ko có và ko tải dc và cũng ko root máy , ung dung quá ít phải xem online ko dowload dc phim thì qnảnnản

Phải tùy thuộc nhu cầu của mình là gì mà mua thiết bị cho phù hợp chứ bạn. Với nhiều người PlayBook đáp ứng rất tốt nhu cầu của họ, tốt hơn cả Android ấy chứ

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Phải tùy thuộc nhu cầu của mình là gì mà mua thiết bị cho phù hợp chứ bạn. Với nhiều người PlayBook đáp ứng rất tốt nhu cầu của họ, tốt hơn cả Android ấy chứ
    Với chíp đua co 1.5 có thể lướt game 3d mượt mà , mình Đa tìm hiểu trước khi lấy nhưng thấy trên mang nói có thể cài game và ứng dụng androy cho playbook , nhưng khi mua về thì đi ra mấy cửa hàng đều ko cửa hàng nào , tải ứng dụng và game androy vào playbook dc , mình ở Hưng yên nhờ adm chỉ giúp cửa hàng nào ngoài hà Nội có thể root hoặc cài dc ứng dụng và game của hdh androy cho playbook ????

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Với chíp đua co 1.5 có thể lướt game 3d mượt mà , mình Đa tìm hiểu trước khi lấy nhưng thấy trên mang nói có thể cài game và ứng dụng androy cho playbook , nhưng khi mua về thì đi ra mấy cửa hàng đều ko cửa hàng nào , tải ứng dụng và game androy vào playbook dc , mình ở Hưng yên nhờ adm chỉ giúp cửa hàng nào ngoài hà Nội có thể root hoặc cài dc ứng dụng và game của hdh androy cho playbook ????

Mình xin cảm ơn adm trước nhé , vì mình mua playbook về Chu yếu chơi game và nghe nhạc xem phim , nên muốn đi cài ứng dụng của androy có thể tải phim giống ứng dụng tubemate và nhaccuatui vào máy đe có thể xem và tự dowload phim và nhạc về máy , với chơi game tuyetdaisongkieu 3d nữa , nhờ adm giúp giùm mình nhé

Mình xin cảm ơn adm trước nhé , vì mình mua playbook về Chu yếu chơi game và nghe nhạc xem phim , nên muốn đi cài ứng dụng của androy có thể tải phim giống ứng dụng tubemate và nhaccuatui vào máy đe có thể xem và tự dowload phim và nhạc về máy , với chơi game tuyetdaisongkieu 3d nữa , nhờ adm giúp giùm mình nhé

Mình chưa thử game này, b cho link đi tối mai mình cài thử xem s. Hầu hết thể loại này k chơi đc b à, k cỏnvet đc sang bar lun ý. Mình mua về để chơi game off nên mấy game của gameloft chơi là ok ùi...

Mình chưa thử game này, b cho link đi tối mai mình cài thử xem s. Hầu hết thể loại này k chơi đc b à, k cỏnvet đc sang bar lun ý. Mình mua về để chơi game off nên mấy game của gameloft chơi là ok ùi...

Tải file apk về rồi vào đây convert sang .bar xong cài thử nè:
    http://apps.goodereader.com/apk-2-bar/

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cho minh hỏi sao bbz10 không cài đuoc tuyệt đại song kiêu vậy
    Bởi kimtata20892 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-04-2015, 12:34 PM
  2. Quake 3 v1.3.3.1 - Game đi cảnh, bắn súng tuyệt vời cho PlayBook
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 15-03-2014, 10:10 AM
  3. Song of Swords - Game RPG tuyệt vời phát hành độc quyền cho BlackBerry 10 & PlayBook
    Bởi ADVWIDMT5819 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-03-2014, 06:21 PM
  4. Sector Strike - Game bắn máy bay tuyệt vời trên BlackBerry 10 và PlayBook
    Bởi jpko1122 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 10-02-2014, 03:44 PM
  5. [Video] Khả năng làm việc song song tuyệt vời của BBM trên BB10
    Bởi tienanhTBa3 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 06:01 AM