Trích dẫn Gửi bởi ducchuyen23
các PRo giúp e với. Vì sao e thực hiện Nhiệm Vụ Way Point nhưng cứ hễ thấy địch e fang vào con Jhacker là lại Mission Failed là làm sao hả các bác. Giúp e với.

--- Added at 16/08/2012, 17:44 ---

E dốt tiếng anh nên ko Translate đc. nên chơi hơi khó. Có những mission nó viết là You Don't Have 7x Pescal inartu brew by any. Chance ? i pay you 19k$ <-- những thể loại missi này thì làm làm sao hả các bác. Giúp e với. thanks các bác
xem hướng dẫn cuả mình nè

Trích dẫn Gửi bởi ducchuyen23
bị bắt cóc thì bác phải mua tên lửa EMP, nó có chức năng làm tê liệt phi thuyền địch (rê vòng ngắm vào phi thuyền nào mà nó hiện lên là "hijacker" thì ko được bắn chết nó, sẽ fail mission), bác cho nổ bom gần phi thuyền của nó thì nó sẽ bị tê liệt, lúc đó phi thuyền bác sẽ tự động hút cái cabin có chứa thằng nhox bị bắt cóc thôi (cần tractor beam để "tịch thu" đồ ở phi thuyền địch)P/S: Gợi ý quan trọng cho các bác, nếu vô shop mà thấy shop nào bán Buskat là mua hết nhé và đừng bán kể cả khi được giá, rất quan trọng đấy
Còn những nhiệm vụ nào đại loại như là "you don't have...", "looking for..." thì cứ kiếm trong shop đủ những thứ nó cần thì nó trả tiền thôi, đa số là nhiều tiền. Còn cái "Vossk organ" thì cực kỳ hiếm, chúc bác may mắn )