Trang 7 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 160
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ducchuyen23
    Làm chuyến mới đi bạn
    Vấn đề là em không dỡ được 25t Quặng bác ạ. Quay về trạm nhưng ko sao dỡ / bán được.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Dòng Space lauge của bác đã Sáng chưa

Vâng, cám ơn bác. Để em ktra rồi report ạ!

HÍc. E với bác đang Quả Bí quá. E đang thừa 11triệu. Mà chưa biết mở các thiên hà khác đây. Vừa tạo đc mấy vũ khí khủng nhưng chưa có thiên hà mới. Quanh quẩn chơi chán quá. Ko có Pro nào vào giúp.

Sau khi ngủ cùng con bé tiến sĩ xong là phá đảo rồi hả các bác. Em chơi đến đấy xong là hết nhiệm vụ rồi.

Bác ơi. Shima cần 50t Buskat àh. e mới có 15 thôi

Dòng đấy ở đâu bác ơi!

Help me!!!!!!! Giúp e với các bác ơi. Làm sao để nối tiếp các thiên hà khác hả các bác. E có 1 thiên hà đứng lẻ loi mà ko thể nào với tới đc. Giúp e với.
    thiên hà đứng lẻ loi thì phải xong hết nhiệm vụ chính nó mới cho cái thiết bị để "dịch chuyển tức thời" tới đó được

--- Added at 23/08/2012, 23:51 ---

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    Dòng đấy ở đâu bác ơi!
    bác muốn bán đồ thì phải vào hangar, vô shop rồi mới bán được <br /><br />--- Added at 23/08/2012, 23:53 ---<br /><br />

HÍc. E với bác đang Quả Bí quá. E đang thừa 11triệu. Mà chưa biết mở các thiên hà khác đây. Vừa tạo đc mấy vũ khí khủng nhưng chưa có thiên hà mới. Quanh quẩn chơi chán quá. Ko có Pro nào vào giúp.
    bác coi lại mấy post trước của e có trang wiki đó, vô đó xem cách mở các thiên hà ẩn, mua các blueprint để chế tạo hàng khủng, còn buskat thì hên xui, vụ đó em phải dò từng hành tinh một (cũng phải mất cả tuần) =(( =(( =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi khoinguyen1407
    thiên hà đứng lẻ loi thì phải xong hết nhiệm vụ chính nó mới cho cái thiết bị để "dịch chuyển tức thời" tới đó được

--- Added at 23/08/2012, 23:51 ---

bác muốn bán đồ thì phải vào hangar, vô shop rồi mới bán được

--- Added at 23/08/2012, 23:53 ---

bác coi lại mấy post trước của e có trang wiki đó, vô đó xem cách mở các thiên hà ẩn, mua các blueprint để chế tạo hàng khủng, còn buskat thì hên xui, vụ đó em phải dò từng hành tinh một (cũng phải mất cả tuần) =(( =(( =)) =))
    THanks bác rất nhiều. Nhưng muốn mở Shima thì cần có 50tons Buskat <-- e đã đủ. Và 30triệu nữa àh bác. HIện e mới có 21triệu

--- Added at 25/08/2012, 07:55 ---

E có khẩu Volvorine rồi. E toàn tàng hình chơi cho máu. Hehe. NHưng vẫn chưa mở đc. Shima<br /><br />--- Added at 25/08/2012, 07:59 ---<br /><br />Bác ơi. E có cái nhiệm vụ nó ghi là We trac ... gì gì đấy là hoàn thành kiểu gì. E ko hiểu. Bác giải thích dùm e với. Thanks bác

Bác ơi. E có cái nhiệm vụ nó ghi là We trac ... gì gì đấy là hoàn thành kiểu gì. E ko hiểu. Bác giải thích dùm e với. Thanks bác
    Nếu mình nhớ đúng thì bác nhìn kỹ cái nhiệm vụ nó có chữ "spy" nào ko? Nếu đúng thì bác ra ngoài trạm ko gian của hành tinh đó (ko vào trạm nhé), rồi dùng cái scan bác scan từng cái phi thuyền nó đang đi tuần ở đó, cái nào hiện lên là Informer (đại loại là chữ đỏ) thì phang thẳng cánh cho nó chết, rồi nhanh nhanh chui vào trạm nhé (ko thì bị mấy thằng kia nó phang nát bướm :">)

Trang 7 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-02-2015, 01:27 PM
  2. Playbook không xem được Võ Tắc Thiên trên Youtube
    Bởi tramtienois trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-02-2015, 09:59 AM
  3. Shopper's Paradise HD - Thiên đường mua sắm trên PlayBook
    Bởi daotuanduy89 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-05-2014, 04:44 PM
  4. So sánh giữa PlayBook 4G vs IPad, SS Galaxy Tab 2 và Kindle Fire
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 11:56 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-08-2012, 10:31 PM