Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 160
    Guest
    Đi giết mấy con private được nhiều tiền hơn, nếu túng quá mình làm private, đi cướp tàu chở hàng, nhưng nguy hiểm hơn, nhanh tay chạy vô trạm vũ trụ hay qua hành tinh khác ), nãy mới đi cướp xong, vui hon đi bắn mấy con private nhiều @@
    Cướp là bị truy nã liên hành tinh luôn, mỗi lần về trạm lại mất thêm phế hơn 2k $. Đừng dại mà làm vậy b-)

Ai chơi cái này chụp màn hình các trang bị cho tàu của các bạn lên xem ai khủng.....
    Ai chưa biết cần trang bị cái gì thì còn biết mà mua... :-bd

Trích dẫn Gửi bởi bringidea2life
    Cướp là bị truy nã liên hành tinh luôn, mỗi lần về trạm lại mất thêm phế hơn 2k $. Đừng dại mà làm vậy b-)
    2k so với lợi ích nó mang lại thì nhiều hơn bạn ah, mình dùng cách này mà đã có hơn 500k rùi đó @@

Guest
    Thật tuyệt! Rất cám ơn bác vnbb.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kidbaby1
    thank bác đã chỉ mình giết private để có tiền sinh sống, mình đã qua đuợc khúc đó, bác trang bị bộ phận tăng tốc xịn xịn vào, rui tăng tôc liên tục, vừa chạy vừa né đạn thì sẽ đến được chỗ đó @@
    thanks bác đã chỉ nhưng em chơi xong hết rùi hehe >

Mà bác đừng làm pirate nữa, chăm chỉ làm nhiệm vụ phụ đi, tiền lên nhiều lắm đó, tiền em lên 3M rồi \/<br /><br />--- Added at 12/07/2012, 01:18 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Ai chơi cái này chụp màn hình các trang bị cho tàu của các bạn lên xem ai khủng.....
    Ai chưa biết cần trang bị cái gì thì còn biết mà mua... :-bd
    giới thiệu cho anh em trang wiki của game này, nó hướng dẫn cách mở các hệ hành tinh bị ẩn và các vũ khí khủng :-o :-o :-o

http://galaxyonfire.wikia.com/wiki/Galaxy_on_Fire_Wiki

Guest
    em chơi đến đoạn ngay đầu thằng cu bị băt cóc j đấy, mình trang bị bomb rồi ra ngoai mà không biết làm sao qua dc, các bác chơi qua rùi chỉ em vói. mnts

Trích dẫn Gửi bởi vookoo2003
    em chơi đến đoạn ngay đầu thằng cu bị băt cóc j đấy, mình trang bị bomb rồi ra ngoai mà không biết làm sao qua dc, các bác chơi qua rùi chỉ em vói. mnts
    bị bắt cóc thì bác phải mua tên lửa EMP, nó có chức năng làm tê liệt phi thuyền địch (rê vòng ngắm vào phi thuyền nào mà nó hiện lên là "hijacker" thì ko được bắn chết nó, sẽ fail mission), bác cho nổ bom gần phi thuyền của nó thì nó sẽ bị tê liệt, lúc đó phi thuyền bác sẽ tự động hút cái cabin có chứa thằng nhox bị bắt cóc thôi (cần tractor beam để "tịch thu" đồ ở phi thuyền địch)

P/S: Gợi ý quan trọng cho các bác, nếu vô shop mà thấy shop nào bán Buskat là mua hết nhé và đừng bán kể cả khi được giá, rất quan trọng đấy >

Trích dẫn Gửi bởi vincentlimandri
    nhiệm vụ đầu tiên là phải khai thác 25 khoáng thạch từ các thiên thạch ngoài vũ trụ > . các bác chọn 1 thiên thạch, khóa mục tiêu (vòng tròn nó load đó) sau đó phi thuyền sẽ táp vào đó và đào. nhớ kết thúc trước khi thiên thạch tự nổ nhé.

p/s: e mới chơi đến step 2 thì thằng em mượn pb
    Sau khi đó về tậm vũ trụ thì chơi như thế nào bác ơi??? Mình chơi đến đó là ko tài nào biết chơi sao nữa <br /><br />--- Added at 15/08/2012, 22:21 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Bạn giữ phím di chuyển làm sao cho cái tâm của nó không bay ra ngoài đến khi nào các vòng tròn thu lại hết và nổ thì là khai thác được.
    Sau đó quay trở vào trạm không gian mua vũ khí và ra để bắn nhau.
    Mình đã thu được khoáng chất, nhưng về tới trạm không gian và vào gian hàng thì tiền đột nhiên biến mất, và không trang bị được vũ khí, nên cứ đứng im ở trạm

các PRo giúp e với. Vì sao e thực hiện Nhiệm Vụ Way Point nhưng cứ hễ thấy địch e fang vào con Jhacker là lại Mission Failed là làm sao hả các bác. Giúp e với.<br /><br />--- Added at 16/08/2012, 17:44 ---<br /><br />E dốt tiếng anh nên ko Translate đc. nên chơi hơi khó. Có những mission nó viết là You Don't Have 7x Pescal inartu brew by any. Chance ? i pay you 19k$ <-- những thể loại missi này thì làm làm sao hả các bác. Giúp e với. thanks các bác

Guest
    e có 1 mission mà con " bé " Leah Benoit nói là I'm lôking for 18x Vossk organ 812,850$ will be yours<br /><br />--- Added at 16/08/2012, 20:27 ---<br /><br />Làm sao để Complete đc hả các bác. Giúp em. Thân!!

Trang 5 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-02-2015, 01:27 PM
  2. Playbook không xem được Võ Tắc Thiên trên Youtube
    Bởi tramtienois trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-02-2015, 09:59 AM
  3. Shopper's Paradise HD - Thiên đường mua sắm trên PlayBook
    Bởi daotuanduy89 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-05-2014, 04:44 PM
  4. So sánh giữa PlayBook 4G vs IPad, SS Galaxy Tab 2 và Kindle Fire
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 11:56 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-08-2012, 10:31 PM