Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 160
    Trích dẫn Gửi bởi kidbaby1
    bác chơi seo mà seo có nhiều tiền vậy, tui chơi mãi mà chưa có tiền để up tàu vũ trụ nữa Y_Y
    đầu tiên ko có tiền thì bác khai thác thiên thạch đó, ưu tiên là titanium (rất hiếm, từ hồi bắt đầu chơi đến giờ em mới thấy có 1 thiên thạch có titan), ori....(không nhớ tên giống giống orihancol trong dấu ấn rồng thiêng đó :">), gold, hyponium.... mấy khoáng sản đó bán được giá lắm )

khi có tiền rồi thì bác nâng cấp cái tractor beam của em trong hình đó, nâng cấp vũ khí, sau đó đi đánh nhau với tụi cuớp vũ trụ (pirate ;), khi bắn chết tụi nó xong thì rê cái vòng ngắm của mình vào xác tàu của tụi nó sẽ tịch thu được đồ đạc, hên hên thì được vũ khí mấy chục ngàn, không thì có những đồ mình tịch thu được bán được khoảng mấy trăm k/món, nói chung là đi săn pirate thì nhiều tiền hơn khai thác khoáng sản, hy vọng những kinh nghiệm tui chia sẻ sẽ giúp được bác qua cơn nghèo khó này >

sao mình khai thác được 25T rồi vào update mua vũ khí không được nhỉ????? nó cứ bảo kết nối với Appword k được. Làm thế nào kiếm được tiền và trang bị được weapon nhỉ???? k thì nó không cho ra ngoài không gian được

Các bác cho hỏi nhờ về tình hình chế độ hiển thị với: Mỗi khi chơi đều bị ở chế độ màn hình đứng -> không hiển thị đầy đủ được như demo.
    - Tôi tạm thời phải dùng kiểu sau mới tạm thời giải quyết được nhưng không ổn lắm = chọn một chương trình bắt buộc hiển thị ở chế độ đứng và cho nó chạy ở chế độ background -> chạy GOF2 thì hiển thị được ngang nhưng lại thấy có lỗi sau: Khi dùng thiết bị tang hình (cloak) thì màn hình lập tức bị lỗi nháy và chuyển sang chế độ đứng. Lại phải tắt đi chạy lại và cũng bị tương tự nếu tiếp tục dùng thiết bị tàng hình.
    Các bác có ý kiến giứp đỡ với.

Trích dẫn Gửi bởi bitit
    sao mình khai thác được 25T rồi vào update mua vũ khí không được nhỉ????? nó cứ bảo kết nối với Appword k được. Làm thế nào kiếm được tiền và trang bị được weapon nhỉ???? k thì nó không cho ra ngoài không gian được
    Khi bạn khai thác được thì bạn quay vào trạm vũ trụ.
    Sau đó là Hanger và chọn Ship
    Kéo xuống dưới cùng là các khoáng sản có thể khai thác và cái nào bạn khai thác được thì bên phải có ghi 1t, 2t hay xxt
    Bạn chọn cái đó.
    Nhìn sang bên trái gần hình ảnh khoáng sản bạn có chữ Station
    Bạn nhấp vào đó đến khi nào hết số khoáng sản bạn khai thác được thì nó sẽ ẩn nút đó đi.

Tối qua ngồi chơi đến tận 3h sáng mới đi ngủ.....

--- Added at 10/07/2012, 08:32 ---

Trích dẫn Gửi bởi phamhle
    Các bác cho hỏi nhờ về tình hình chế độ hiển thị với: Mỗi khi chơi đều bị ở chế độ màn hình đứng -> không hiển thị đầy đủ được như demo.
    - Tôi tạm thời phải dùng kiểu sau mới tạm thời giải quyết được nhưng không ổn lắm = chọn một chương trình bắt buộc hiển thị ở chế độ đứng và cho nó chạy ở chế độ background -> chạy GOF2 thì hiển thị được ngang nhưng lại thấy có lỗi sau: Khi dùng thiết bị tang hình (cloak) thì màn hình lập tức bị lỗi nháy và chuyển sang chế độ đứng. Lại phải tắt đi chạy lại và cũng bị tương tự nếu tiếp tục dùng thiết bị tàng hình.
    Các bác có ý kiến giứp đỡ với.
    Hay là bác khoá màn hình đứng.
    Thử bỏ đi xem sao. :-/
    Không được thì gỡ đi cài lại bác ơi...

Trích dẫn Gửi bởi bitit
    nó ko cho ra ngoài ko gian là do bác chưa trang bị vũ khí thôi, bây giờ bác vô phần Hangar>Ship, bác sẽ thấy vũ khí của bác có cái chấm xanh lá cây bên trái (hoặc ko có) nó cho biết là ship của bác đã trang bị vũ khí đó (hay chưa)
    Nhiệm vụ chính của trò này hơi ngắn, em mới chơi xong hồi sáng ), còn mấy nhiệm vụ phụ kiếm tiền là chủ yếu thôi

Trích dẫn Gửi bởi khoinguyen1407
    đầu tiên ko có tiền thì bác khai thác thiên thạch đó, ưu tiên là titanium (rất hiếm, từ hồi bắt đầu chơi đến giờ em mới thấy có 1 thiên thạch có titan), ori....(không nhớ tên giống giống orihancol trong dấu ấn rồng thiêng đó :">), gold, hyponium.... mấy khoáng sản đó bán được giá lắm )

khi có tiền rồi thì bác nâng cấp cái tractor beam của em trong hình đó, nâng cấp vũ khí, sau đó đi đánh nhau với tụi cuớp vũ trụ (pirate ;), khi bắn chết tụi nó xong thì rê cái vòng ngắm của mình vào xác tàu của tụi nó sẽ tịch thu được đồ đạc, hên hên thì được vũ khí mấy chục ngàn, không thì có những đồ mình tịch thu được bán được khoảng mấy trăm k/món, nói chung là đi săn pirate thì nhiều tiền hơn khai thác khoáng sản, hy vọng những kinh nghiệm tui chia sẻ sẽ giúp được bác qua cơn nghèo khó này >
    thank bác, đúng là thông tin quý báu @@

cái nhiệm vụ chính lúc mình làm tới chỗ mà nó kêu tìm tractor beam với lại scaner gì á,bác biết làm thế nào không vậy? em làm hoài mà không qua được.

Trích dẫn Gửi bởi hungbosspq
    cái nhiệm vụ chính lúc mình làm tới chỗ mà nó kêu tìm tractor beam với lại scaner gì á,bác biết làm thế nào không vậy? em làm hoài mà không qua được.
    bạn xem mấy bình luận trên có nói đó

bạn xem mấy bình luận trên có nói đó
    ờ em thấy rồi cảm ơn. Mà giờ không đủ tiền , chắc phải cày rồi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hungbosspq
    ờ em thấy rồi cảm ơn. Mà giờ không đủ tiền , chắc phải cày rồi.
    Đi giết mấy con private được nhiều tiền hơn, nếu túng quá mình làm private, đi cướp tàu chở hàng, nhưng nguy hiểm hơn, nhanh tay chạy vô trạm vũ trụ hay qua hành tinh khác ), nãy mới đi cướp xong, vui hon đi bắn mấy con private nhiều @@

[ Posted by Mobile Device ]

--- Added at 11/07/2012, 13:12 ---

có bác nào chơi rồi chỉ em qua cái màn kia với
    Nhiệm vụ màn đó là bắt bọn người ngoài hành tinh (tên là void) bằng cách bắn chết 2 hoặc 3 phi thuyền của nó, sau đó phi thuyền của mình bị hút vào lỗ sâu đục (wormhole) đến chỗ tổng hành dinh của tụi ngoài hành tinh
    Em bị kẹt chỗ này, ko cách nào bay đến chỗ wormhole để về trạm không gian được, cứ bị tụi nó bắn chết hoài, ức chế quá X( X( X( X(
    thank bác đã chỉ mình giết private để có tiền sinh sống, mình đã qua đuợc khúc đó, bác trang bị bộ phận tăng tốc xịn xịn vào, rui tăng tôc liên tục, vừa chạy vừa né đạn thì sẽ đến được chỗ đó @@

Trang 4 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-02-2015, 01:27 PM
  2. Playbook không xem được Võ Tắc Thiên trên Youtube
    Bởi tramtienois trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-02-2015, 09:59 AM
  3. Shopper's Paradise HD - Thiên đường mua sắm trên PlayBook
    Bởi daotuanduy89 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-05-2014, 04:44 PM
  4. So sánh giữa PlayBook 4G vs IPad, SS Galaxy Tab 2 và Kindle Fire
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 11:56 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-08-2012, 10:31 PM