Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 160
    Trích dẫn Gửi bởi khoinguyen1407
    có bác nào chơi rồi chỉ em qua cái màn kia với
    Nhiệm vụ màn đó là bắt bọn người ngoài hành tinh (tên là void) bằng cách bắn chết 2 hoặc 3 phi thuyền của nó, sau đó phi thuyền của mình bị hút vào lỗ sâu đục (wormhole) đến chỗ tổng hành dinh của tụi ngoài hành tinh
    Em bị kẹt chỗ này, ko cách nào bay đến chỗ wormhole để về trạm không gian được, cứ bị tụi nó bắn chết hoài, ức chế quá X( X( X( X(
    Mình bắn 3 4 con mà hem thấy cái lỗ sâu đục ở đâu hết (

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi kidbaby1
    Mình bắn 3 4 con mà hem thấy cái lỗ sâu đục ở đâu hết (

[ Posted by Mobile Device ]
    nó ở phía xa xa đằng sau cái tàu mẹ của tụi void đó bác, hình xoắn ốc đó
    Tức quá, ko qua được màn này, bị nó bắn chết trước khi đến được wormhole ko à ~X(

Trích dẫn Gửi bởi vincentlimandri
    nhiệm vụ đầu tiên là phải khai thác 25 khoáng thạch từ các thiên thạch ngoài vũ trụ > . các bác chọn 1 thiên thạch, khóa mục tiêu (vòng tròn nó load đó) sau đó phi thuyền sẽ táp vào đó và đào. nhớ kết thúc trước khi thiên thạch tự nổ nhé.

p/s: e mới chơi đến step 2 thì thằng em mượn pb
    mình cũng chơi đến đó,khai thác thiên thạch nó nố rồi khai thác tiếp nên chả biết chơi tiếp như thế nào.
    thế kết thúc khai thác thì điều khiển thế nào để tách nó ra bác?? mình thấy vòng tròn nó thu hẹp lại đến vòng tròn cuối cùng rồi thiên thạch nó nổ...

Các bác đã cài rồi cho hỏi nhờ chút: Các bác có bị lỗi hiển thị đứng khi chơi không? Mình cài vào lại bị hiển thị đứng (không như phần demo của game giới thiệu). AE có cách hướng dẫn giải quyết dùm với.

Trích dẫn Gửi bởi bitit
    mình cũng chơi đến đó,khai thác thiên thạch nó nố rồi khai thác tiếp nên chả biết chơi tiếp như thế nào.
    thế kết thúc khai thác thì điều khiển thế nào để tách nó ra bác?? mình thấy vòng tròn nó thu hẹp lại đến vòng tròn cuối cùng rồi thiên thạch nó nổ...
    Bạn giữ phím di chuyển làm sao cho cái tâm của nó không bay ra ngoài đến khi nào các vòng tròn thu lại hết và nổ thì là khai thác được.
    Sau đó quay trở vào trạm không gian mua vũ khí và ra để bắn nhau.

nó ở phía xa xa đằng sau cái tàu mẹ của tụi void đó bác, hình xoắn ốc đó
    Tức quá, ko qua được màn này, bị nó bắn chết trước khi đến được wormhole ko à ~X(
    Mình hem thấy tàu mẹ ở đâu hết, bạn up hình lên cho mình coi thử xem.
    Mà cái nhiêm vụ nay nó yêu cầu phải có scanner and tractor beam, mình tìm trong shop không thấy @@

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 09/07/2012, 17:02 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Bạn giữ phím di chuyển làm sao cho cái tâm của nó không bay ra ngoài đến khi nào các vòng tròn thu lại hết và nổ thì là khai thác được.
    Sau đó quay trở vào trạm không gian mua vũ khí và ra để bắn nhau.
    Đợi cho nó nổ thì không còn miếng quặng nào, phải nhanh tay bấm nút tròn bên trái khi vòng tròn thu hep lai, để ý cái ông màu vàng trên đỉnh màn hình nó hết là thiên thạch nổ

Guest
    Mình hem thấy tàu mẹ ở đâu hết, bạn up hình lên cho mình coi thử xem.
    Mà cái nhiêm vụ nay nó yêu cầu phải có scanner and tractor beam, mình tìm trong shop không thấy @@

bác đợi tí, em đi ăn về rồi up hình lên cho xem

bác vô mấy trạm ko gian kiếm mấy cái thiết bị có type là scanner với tractor beam là ok thôi

bác chú ý góc trên bên phải có cái hình xoắn ốc có biểu tượng ngôi sao năm cánh đó, làm cách nào bay vô đó là ok ;

bác vô mấy trạm ko gian kiếm mấy cái thiết bị có type là scanner với tractor beam là ok thôi
    oh, thank bạn

bác chú ý góc trên bên phải có cái hình xoắn ốc có biểu tượng ngôi sao năm cánh đó, làm cách nào bay vô đó là ok ;
    bác chơi seo mà seo có nhiều tiền vậy, tui chơi mãi mà chưa có tiền để up tàu vũ trụ nữa Y_Y

Trích dẫn Gửi bởi phamhle
    Các bác đã cài rồi cho hỏi nhờ chút: Các bác có bị lỗi hiển thị đứng khi chơi không? Mình cài vào lại bị hiển thị đứng (không như phần demo của game giới thiệu). AE có cách hướng dẫn giải quyết dùm với.
    mình cũng bị fai thoát ra vô lại mới bình thường nhưng lâu lâu lại bị nữa

Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-02-2015, 01:27 PM
  2. Playbook không xem được Võ Tắc Thiên trên Youtube
    Bởi tramtienois trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-02-2015, 09:59 AM
  3. Shopper's Paradise HD - Thiên đường mua sắm trên PlayBook
    Bởi daotuanduy89 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-05-2014, 04:44 PM
  4. So sánh giữa PlayBook 4G vs IPad, SS Galaxy Tab 2 và Kindle Fire
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 11:56 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-08-2012, 10:31 PM