Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Re: Angry Birds [Update v2.1] - Những Chú Chim Điên Không Mỏi Cánh

Trích dẫn Gửi bởi PhuongSmith
    Link die rồi bác ạ
    Đã update link mới

Re: Angry Birds [Update v2.1] - Những Chú Chim Điên Không Mỏi Cánh

Lâu lâu update cái cho vui nhỉ, có bản mới v2.3 ở post #2 nhé anh em

What's new in version 2.3.0:

The Bad Piggies don't just have a new game -- now they've taken over Angry Birds with 15 of the PIGGEST levels ever!

Take a break with 15 stormy levels for Surf 'n Turf!

The Bad Piggies have taken over with 15 PIG THEMED Angry Birds levels!

con trym phẫn nộ dạo này ít update quá nhỉ, chắc thị trường bão hoà rồi o:-)

Link vẫn die bác ơi.!

Trích dẫn Gửi bởi NEDIF09
    Link vẫn die bác ơi.!
    @NEDIF09: Update link mới rồi đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Thanks i6reen :-bd Ai thích game này thì download ở đây nhé - Updated v2.3

<div class="bbm_bb_protected_desc">Premium Content</div>
    <div class="bbm_bb_protected_content">Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Sao link Mediafire ko download được nhỉ, cứ rediredct to kleii.com, theo mình nghĩ cái site "kleii.com" chưa ổn định cho lắm. Vì vậy admin nên up lên mediafire hay dropbox để tiện cho member download link hơn, trước kia mình hay vào bbvietnam chỉ vì điều này mình ít try cập nữa chỉ vào blackberryvietnam.net . Vấn đề cứ thế này mà không khắc phục mình nghĩ chẳn còn y tín gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi cacpac
    Sao link Mediafire ko download được nhỉ, cứ rediredct to kleii.com, theo mình nghĩ cái site "kleii.com" chưa ổn định cho lắm. Vì vậy admin nên up lên mediafire hay dropbox để tiện cho member download link hơn, trước kia mình hay vào bbvietnam chỉ vì điều này mình ít try cập nữa chỉ vào blackberryvietnam.net . Vấn đề cứ thế này mà không khắc phục mình nghĩ chẳn còn y tín gì cả.
    @cacpac: nó lỗi thì pac cứ report mình sẽ update, có gì đâu mà kêu ca kinh thế

Bác không biết là thằng Mediafire nó kiểm soát chặt thế nào à, up mấy cái ứng dụng/games bản quyền này lên nó khoá tài khoản luôn đó. DropBox thì sức mấy mà chứa, mà nó cũng đâu có cho tải thoải mái, cũng hạn chế băng thông giống như thằng Box đó. Ở đây anh em vui vẻ và chia sẻ free, có mục đích gì đâu mà bạn nói nặng lời vậy, files do anh em thành viên chia sẻ, có phải tài sản của Ban Quản Trị đâu, đó là tài sản chung của tất cả chúng ta kia mà :P

Đã up lên Mega.co.nz, hi vọng thằng này sẽ ổn và thoải mái :-bd

Thank dang kiem cho con trai choi

Trích dẫn Gửi bởi i6reen
    [imgl]https://appworld.blackberry.com/webstore/servedimages/510663.png/?t=7[/imgl]Angry Birds By Rovio
    Version: 2.3
    Release: October 18, 2012
    File Size: 17636 KB
    More info: App World

Angry Bird 1 cái tên ko xa lạ với bất kì ai dùng Apple hoặc Android. Ngay cả những BBerrier cũng biết đến dòng game nổi tiếng này và ao ước có 1 "hàng chính hãng " Chim Điên chạy trên Blackberry Device và bây giờ........
    Không dài dòng nữa hàng đã về sau bao nhiu trông đợi. Siêu phẩm Angry Birds

Angry Birds trên Playbook ko khác những phiên bản trên iOS hay Android gồm có 6 Ep: Poached Eggs ,Mighty Hoax,Danger Above, The Big Setup, Ham Em High ,Mine And Dine .
    Mỗi Ep gồm 45 LV #:-s như có bạn đã nói kiểu này thì lòi mắt và Mòn vân tay ) ,Nhiệm vụ chính của chúng ta trong game là .......bắn càng nhiều điểm càng tốt hehe quá đơn giản >

Thanks vnbb đã chia sẽ game này :-bd

Update version 2.3.0:
    cam on ban

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Angry Birds Transformers - Chim điên kết hợp Robot biến hình (free trên Amazon)
    Bởi sellcvvgood trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 11-11-2014, 01:59 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 19-04-2013, 03:31 PM
  3. Angry Birds Space [Update v1.2.2] - Những chú Chim điên ngoài không gian đã cập bến PlayBook
    Bởi utyuhnkk trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-03-2013, 11:13 PM
  4. Angry Birds Seasons [Update v2.3] - Chim điên đã bay đến Playbook.
    Bởi sonntb trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 11:33 AM
  5. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-07-2012, 11:18 AM