Kết quả 1 đến 9 của 9
    Guest

Trích dẫn Gửi bởi CtrlPB
    Playbook lên OS2 thật tuyệt vời, trên điện thoại Android mình rất thích dùng Café để lưu các tờ báo ưa thích đọc offline sau, và bây giờ đã dùng được trên Playbook.

Đính kèm là file mình chuyển cho máy của mình, ko rõ có chạy được trên PB khác không, các bác thử nhe ^^
    Chào bác, trước hết rất cảm ơn bác đã xây dựng pm tiện lợi cho việc đọc báo này cho Playbook
    Trong quá trình sử dụng, mình thấy có 2 vấn đề nhỏ, rất mong mác @CtrlPB giúp đỡ:
    - Tất cả các mặt báo bác đưa lên nhiều và đa dạng, tuy nhiên muốn thêm mới các báo khác hình như không được?
    - Trong có trình đọc tin, nếu có lỡ đọc phần "kệ báo của bạn" hay một báo nào đó, thì sẽ đọc được tin đó hoặc vuốt để đọc tất cả các báo trong mục đó hoặc "kệ báo của bạn" hoặc 1 tờ báo cụ thể nào đó chứ không quay ra ngoài chọn các báo khác được? muốn đọc các báo khác thì phải đóng đi vào lại. (mình có vuốt từ trên xuống để chạm phím BACK nhưng hình như không có tác dụng.

Rất mong bác @CtrlPB giúp đỡ anh em dùng PB với app này nhé!

Bạn ơi, cảm ơn đã chia sẻ. Mình dôt mấy cái vụ cài đặt chỉ biết cài trên laptop còn trên Playbook này khó hiểu qouá, bạn có thể giúp bày mình cài tập tin .bar này đuợc không?

Bạn có biết bạn nào có Playbook blackberry ở Nha Trang, chắc mình đem tới nhờ bày 1 lần, lần sau sẽ tự làm.

Đừng cười mình xin giúp mình với. Con gái dở mấy vụ này lắm lắm.

Trích dẫn Gửi bởi CtrlPB
    Playbook lên OS2 thật tuyệt vời, trên điện thoại Android mình rất thích dùng Café để lưu các tờ báo ưa thích đọc offline sau, và bây giờ đã dùng được trên Playbook.

Một số hình ảnh:

Đính kèm là file mình chuyển cho máy của mình, ko rõ có chạy được trên PB khác không, các bác thử nhe ^^

1 phần mềm quá hay.khi vào trang chủ nào là tự động lưu hết title cũng của trang đó, các bác cố gắng lướt hết các title để có nội dung lưu offline nhé. về sau rảnh tha hồ mở ra đọc.
    Tiếc 1 nỗi là cứ phải đọc theo trang đó rồi đọc tiếp nội dung tiếp theo (phía dưới cùng trang web) chứ không Back lại được. Muốn back phải Close và open lại Icon phần mềm này
    anyway, thaks chủ thớt rất nhiều .

Guest
    Các bác vào Giao diện chuẩn nhe (ví dụ trang Vnexpress.net) duyệt thoải mái theo Title, không phải tắt bật phần mềm đâu

[ Posted by Mobile Device ]

Công nhận đây là phần mềm tuyệt vời. =D> .

Credit to Mr.CtrPB. many thanks :-bd

Phần mềm này có tính năng tự động download báo theo lịch nha các bác. Đưa báo vào yêu thích rồi trong phần setting có option cho mình chọn thời gian tải định kỳ, dung lượng offline, có tải ảnh hay không v.v...

Guest
    Sao em cài vô PB nhưng khi mở chương trình thì chỉ ra màn hình đen thui. Có anh chị em nào chỉ em với

@thailoc1303 : Bạn thử dùng Memory Eater kill tất cả ứng dụng đang chạy rồi chạy lại thử xem.

Các Chủ đề tương tự

1. Bản đồ offline cho Z10 - 001
    Bởi thaoly343 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-07-2014, 09:04 PM
  2. Bộ Sưu Tập Bản Đồ Offline cho MGmaps
    Bởi tran.lyly82 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 23-07-2013, 10:35 PM
  3. Café - Sạp báo trên PlayBook của bạn - đã có mặt trên App World
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19