Kết quả 1 đến 9 của 9
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>PC Keyboard
    Version: 1.0
    Release: July 02, 2012
    File Size: 1133 KB
    MORE INFO: App World

Bạn ngồi cạnh máy tính và lại muốn soạn thảo một đoạn văn bản dài trên PlayBook, thật tuyệt vời nếu có một bàn phím vật lý để làm việc này. Với ứng dụng PC Keyboard này, bạn không cần phải mua thêm một bàn phím bluetooth đắt tiền mà có thể sử dụng ngay bàn phím của máy tính. Chỉ cần chạy ứng dụng này trên PlayBook, rồi mở chương trình đi kèm trên máy tính và "typing on a real keyboard" thôi.

Sau khi gõ xong trên PC, quay lại PlayBook và chỉ cần vào chương trình nào bạn muốn soạn thảo đó và nhấn Paste thôi :-bd

Chú ý:
    - Apps này chỉ tương thích với các máy tính dùng hệ điều hành Windows, ko chạy trên HĐH Mac.
    - Apps này hoạt động bạn cần sử dụng một chương trình nhỏ để đồng bộ với máy tính của bạn. DOWNLOAD

If you happen to be sitting at your computer with your BlackBerry® PlayBook™ on your desk, and want to type something of any length into your BlackBerry® PlayBook™, it can be nice to have a real keyboard to do that. With this app, there&#039;s no need for a separate bluetooth accessory, just open this app and start typing on your PC&#039;s keyboard!

When you are done typing, switch back to the PlayBook app you want to enter text into and paste.
    Một vài hình ảnh:

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Trích dẫn Gửi bởi hoangvnb
    [Native] PC Keyboard - Sử dụng PB làm bàn phím cho PC
    Tiêu đề có vẻ bị ngược @hoangvnb nhỉ, anh sửa lại nhé

Dùng bàn phím bluetooth có được không các bác nhỉ. Mong có ngày có cái tay cầm điện tử 4 nút kết nối được với pb để chơi mario cho sướng

[ Posted by Mobile Device ]

sao mình tải về mà nó lại có folder air va META-INF thì cài làm sao vậy bác Hoàng ? thanks

Trích dẫn Gửi bởi nick149
    sao mình tải về mà nó lại có folder air va META-INF thì cài làm sao vậy bác Hoàng ? thanks
    Đó là do bạn giải nén ra nên vậy. Bạn để nguyên file nén đổi .zip thành .bar là đc

[ Posted by Mobile Device ]

MÌNH KHONG BIẾT CÁCH ĐỔI FILE .ZIP SANG .BAR. MONG CÁC ANH EM HƯỚNG DẪN RÕ GIÙM!!1

Tks bạn đã share nhưng thực sự kiểu PM này k có giá trị sử dụng lắm, nó quá lách cách và nhiều công đoạn. Cầm cái máy bảng chỉ muốn gọn nhẹ thôi

Trích dẫn Gửi bởi leluan91
    MÌNH KHONG BIẾT CÁCH ĐỔI FILE .ZIP SANG .BAR. MONG CÁC ANH EM HƯỚNG DẪN RÕ GIÙM!!1
    Trong My Computer - Tools - Folder Options tab View bỏ chọn mục Hide extensions for the known file types bạn sẽ thấy định dạng tập tin .zip .rar ... để thay đổi

đã có pc thì cần gì pb nữa chứ

Các Chủ đề tương tự

1. Passport keyboard hỏng cảm ứng, cài lại OS không được?
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-06-2017, 08:53 AM
  2. BlackBerry Q10 keyboard
    Bởi thanhtranquoc352 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-08-2014, 11:34 PM
  3. light keyboard Q10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-12-2013, 09:37 AM
  4. [Help] Lỗi keyboard feedback ?
    Bởi zozo212 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-08-2012, 11:17 PM
  5. [Video] Trên tay BlackBerry Playbook Mini Keyboard!
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-03-2012, 10:23 AM