Kết quả 1 đến 3 của 3
    Tình hình là vừa thấy bác nào post bài hướng dẫn cài bàn phím TV cho Playbook và cũng tình cờ phát hiện ra là Playbook cơ bản đã gõ được TV ( test trên Web brower, FB, docs to go đều được). Các bác cứ đè vào chữ cần thêm dấu, VD đè vào E ->. É Ê, È... . Hơi chậm 1 chút nhưng nói chung là ỗn. Chưa tét hết các chữ cái nhưng vẫn là 1 tin vui cho ae playbook

Trích dẫn Gửi bởi Skai
    Tình hình là vừa thấy bác nào post bài hướng dẫn cài bàn phím TV cho Playbook và cũng tình cờ phát hiện ra là Playbook cơ bản đã gõ được TV ( test trên Web brower, FB, docs to go đều được). Các bác cứ đè vào chữ cần thêm dấu, VD đè vào E ->. É Ê, È... . Hơi chậm 1 chút nhưng nói chung là ỗn. Chưa tét hết các chữ cái nhưng vẫn là 1 tin vui cho ae playbook
    chắc bác mới dùng nên mới phát biểu thế, thực chất đó không phải là gõ tiếng việt mà là khi bác giữ 1 một phím lâu sẽ mở ra một popup cho bác chọn các ký tự cùng kiểu thôi.

Khi lướt web qua PB một số trang web tự động hỗ trợ phần gõ tiếng việt rồi khỏi cần làm thế làm gì, bác thử dùng PB vào BBvietnam rồi gõ xem (rất ok)

Skai gõ kiểu ý thì gõ tiếng H'mông còn gõ được chứ nói gì tiếng Việt hả bạn. Thế mà gọi là gõ tiếng Việt thì hoá ra BlackBerry nó dìm hàng người Việt à? 160 gõ mất cả phút thế có mà chết