Kết quả 1 đến 5 của 5
    Tính năng chính:
    + Theo dõi lưu lượng dữ liệu gửi/nhận qua kết nối GPRS/EDGE/3G. Thống kê lưu lượng đã sử dụng theo từng kỳ, ngày, tuần, tháng
    + Tích hợp sẵn các gói cước Mobile Internet của các nhà mạng tại Việt Nam: Mobifone, Vinaphone, Viettel, Vietnamobile, Gmobile. Hỗ trợ đầy đủ các thông số gói cước: cước thuê bao, thời hạn, lưu lượng miễn phí, cước vượt gói, block... Có thể thay đổi, so sánh các gói cước với nhau
    + Thông tin trực quan về lưu lượng và thời lượng đã dùng, tốc độ sử dụng hiện tại, mức dùng cao hay thấp, đề nghị mức lưu lượng nên sử dụng trong thời gian còn lại của gói cước
    + Tự động tắt APN (ngắt kết nối 2G/3G) khi lưu lượng vượt mức thiết lập (Chỉ hiệu lực trên Android trước 4.0)
    + Hỗ trợ widget trên màn hình Home để dễ dàng theo dõi sự thay đổi và thao tác nhanh
    + Hỗ trợ cảnh báo lưu lượng và mức dùng trên thanh thông báo hệ thống
    + Và nhiều tính năng khác đang đợi bạn khám phá...

Download: http://www.mediafire.com/download/n3124ofmwjnqa0h/vn.zerox.g3viet.bar
    Cập nhật ứng dụng android phiên bản mới tại: https://www.facebook.com/apk2bar

Một ứng dụng khá hữu ích cho những ai dùng sim 3G. Đã nhiều bạn chưa tìm được ứng dụng này cho PB của mình. Chúc mừng mọi người có thêm một ứng dụng tốt và cũng cảm ơn đóng góp của bạn Khánh Doãn !

lỗi này là gì mọi người " the application 3G việt (process vn.zerox.g3viet) has stopped unexpectedly please try again" nhiều ứng dụng máy em tải về đều bị lỗi thế này mong mọi người giúp , cho cách giái quyét. em cmar own.

Trích dẫn Gửi bởi vanmanh9204
    lỗi này là gì mọi người " the application 3G việt (process vn.zerox.g3viet) has stopped unexpectedly please try again" nhiều ứng dụng máy em tải về đều bị lỗi thế này mong mọi người giúp , cho cách giái quyét. em cmar own.
    Các app mình up lên đều đã được test. có thể bạn sử dụng app từ 1 nguồn khác không tương thích với playbook của bạn.

Mình cài trên máy nhưng không biết có phải thiết lập gói cước sai hay không ... mà phần mềm không chạy ( tất cả dữ liệu là 0 ) . mình xài gói cước 3g vietnamobile 20k/1g/1tháng

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Phần mềm chặn tin nhắn SMS nào hiệu quả nhất trên BB10?
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 23-09-2015, 06:27 AM
  2. [Hỏi] Xin hướng dẫn cách sử dụng Mega hiệu quả nhất.
    Bởi phimsechay2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-05-2015, 03:08 PM
  3. Chặn tin nhắn quảng cáo Hiệu quả đến 97% cho BlackBerry
    Bởi cahaps2.6 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-07-2012, 01:05 AM