Kết quả 1 đến 10 của 10
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>Backgrounds (Wallpapers) By Ice Cold Apps
    Version: 6.2.0
    Release: October 25, 2011
    File Size: 207 KB

Phần mềm này cho phép bạn truy xuất và tải về từ kho hình nền rất phong phú của nhà cung cấp Ice Cold Apps. Các hình nền này được tổ chức theo hơn 50 chủ đề (Categories) cho bạn dễ dàng lựa chọn và tìm kiếm.

Features:
    - Auto caching of images so loading speed is fast
    - Set the image as wallpaper and/or download it
    - Let an image fill or fit your screen
    - Use the cropping function to crop to a specific part of the wallpaper (not yet supported for playbook version)
    - Add wallpapers to your favorites list
    - Over 50 different categories

Phần mềm được bán với giá 0.99$ tại AppWorld, nhưng anh em bbvietnam có thể dùng miễn phí bằng cách tải file đính kèm về và load vào PB bằng

vnPButils ;

Hay quá, thế mà mình chưa biết cái này nhỉ, giờ mới biết, cảm ơn

Guest
    Cái dở của PB là ko set đc hình nguyên gốc độ phân giải hình nào cũng bị phóng lơn hết =.=

Guest
    Cái này hay nè, mình mới cài pm Wallpaper mà ko chia theo category nên lộn xộn quá

Guest
    Cảm ơn bác chủ nhiều !

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi i6reen
    Cái dở của PB là ko set đc hình nguyên gốc độ phân giải hình nào cũng bị phóng lơn hết =.=
    Crackberry nó bảo muốn hình nguyên ( cả dọc và ngang ) thì phải là 1024x1024 , xoay theo chiều nào thì nó sẽ cắt bớt cho hình, nếu muốn hình nằm ngang thôi ( 1024x600 ) thì chắc phải đem vào paint rồi cắt dán cho nó ra 1024x1024 mới không bị zoom lên, không biết đã có soft nào tự cắt dán làm 1024x600 -> 1024x1024 chưa, làm thủ công từng cái mệt chết dc ^^

Làm thế nào để dùng wallpaper nhỉ? PM Backgrounds bạn đưa mình chỉ down về máy được thôi, chứ không biết cách nào cài ra màn hình PlayBook được?

*Vui lòng không quote bài dài + hình ảnh!

Guest
    2 phần mềm đó là 1 đó bạn ^^!
    bạn down về rồi chạy, thích tấm nào down tấm đó về (có 2 chế độ thì bạn nên chọn dòng dưới nó sẽ full màn hình, chọn dòng trên thì chỉ có 1 phần trung tâm của bức hình thui). phần mềm chỉ hỗ trợ down về với kích thước tấm hình là 1024x1024 thui chứ ko tự động set là wall
    sau đó bạn vào Picture trên playbook, vuốt từ trên xuống nhìn góc phải chọn set wallpaper là ok đó bạn

Cái này hay quá :-bd , nhưng mà vnbb ơi cho mình hỏi là cái này là file zip muốn cài vào PB qua qua DDPB có đc ko? or fai chuyển thành định dạng bar? Tks so much! &lt;br />&lt;br />--- Added at 23/05/2012, 10:48 ---&lt;br />&lt;br />Ôi so sorrry vì chưa đọc kĩ, đây chính là file bar rùi mà :">, mới tập tọe với em PB nên còn mù mờ, hic hic . Định xóa mà ko xóa đc cmt trước đành viết thêm ở đây, thật ngại quá! tks bạn vnpb nhiều nhiều!

rất cám ơn săn cả đêm tìm đúng thứ cái cần bácc vvbb thật pro

Các Chủ đề tương tự

1. Wallpapers BB 10.3.0.700
    Bởi nangbk002 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-2014, 03:06 AM
  2. Tổng hợp gần 500 Wallpapers 480 360 các thể loại
    Bởi 307ctdt trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-10-2013, 07:36 PM
  3. Urban theme - đổi wallpapers [os4.5]
    Bởi taikhoanbungtien1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 09:02 PM
  4. Chia sẽ Wallpapers cho Playbook
    Bởi khoancatbetongaz trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-01-2013, 12:12 PM
  5. Playbook wallpapers
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-09-2012, 03:30 PM