Kết quả 1 đến 9 của 9
    Guest
    Chào mọi người,

Tình hình là hôm nọ mình có tải file tubemate....bar và cài bằng phần mềm DDPBInstaller vào playbook. Sau khi mở lên thì nó báo update mình vào trang đó và tải thì tải về file tubemate....apk. Nhưng mình tìm thì ko thấy nó lưu ở đâu nữa.
    Sau đó vì thấy phần mềm ko chạy được nên mình xóa bằng cách nhấp và giữ vào icon của tubemate và xóa.
    Tuy nhiên sau đó mình mở phần mêm Androin Killer lên rồii tắt, thì lúc sau lại thấy notifacation của playbook báo cái file tubemate....apk đang chạy, zhai mình tìm hoài mà ko thấy ở đâu để xóa, bây giờ nó vẫn thường xuyên hiện như vậy.
    Mọi người có ai biết cách thì giúp mình với.
    Mình xin cảm ơn rất rất nhiều

Bạn cài lại ứng dụng đấy rồi xóa bằng phần mềm quản lí ứng dụng Playbook trên máy tính thử xem

Cảm ơn bạn Cường Phạm, mình đã thử cài lại và gỡ bằng DDPBInstaller. Nhưng sau đó mình cần dug nên tải về phiên bản mới hơn. Thì mình thấy nó vẫn cứ báo là đang chạy file tubemate.apk. Mình ko biết làm cách nào để tắt nữa.
    Chương trình Tubemate V.2.2 của mình chạy rất tốt, mình ko mún gỡ chỉ mún cho cái notifacation của PB đừng báo là đang chạy file Tubemate v.2.2 .apk thôi.
    Ai bị giống mình và đã khắc phục được hoặc ai có bí kíp xử lý vấn đề này thì giúp mình nhé.

à xóa App bằng cách là nhấn giữ Icon rồi xóa hoặc đăng nhập vào ứng dụng cài đặt app rồi chọn manage app sau đó tìm app mà Uninstall nó..ko khó lắm

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi MR Tuan
    à xóa App bằng cách là nhấn giữ Icon rồi xóa hoặc đăng nhập vào ứng dụng cài đặt app rồi chọn manage app sau đó tìm app mà Uninstall nó..ko khó lắm
    :-oBác mới dùng Playbook chắc chưa biết. K đơn giản thế đâu. Một số ứng dụng xóa đi rồi thỉnh thoảng vẫn hiện thông báo ở góc phía trên bên trái màn hình. Phải wipe máy mới hết

Guest
    Đúng vậy, với lại vấn đề ở đây là file đang chay la file cài đặt được tải trực
    tiếp trên playbook(file .apk) chứ không phải là chạy ứng dụng đã xoá

Sài app Ghost commander vào Application=> app bạn muốn xoá=> manage. Việc còn lại giống như bạn qly app trên android, chúc b thành công...

Trích dẫn Gửi bởi Thuy My
    Chào mọi người,

Tình hình là hôm nọ mình có tải file tubemate....bar và cài bằng phần mềm DDPBInstaller vào playbook. Sau khi mở lên thì nó báo update mình vào trang đó và tải thì tải về file tubemate....apk. Nhưng mình tìm thì ko thấy nó lưu ở đâu nữa.
    Sau đó vì thấy phần mềm ko chạy được nên mình xóa bằng cách nhấp và giữ vào icon của tubemate và xóa.
    Tuy nhiên sau đó mình mở phần mêm Androin Killer lên rồii tắt, thì lúc sau lại thấy notifacation của playbook báo cái file tubemate....apk đang chạy, zhai mình tìm hoài mà ko thấy ở đâu để xóa, bây giờ nó vẫn thường xuyên hiện như vậy.
    Mọi người có ai biết cách thì giúp mình với.
    Mình xin cảm ơn rất rất nhiều
    dùng BB10 / PlayBook App Manager Options trên chrome hoặc firefox để xoá

lene appworldappworld tải ghost commander .tìm đến mục dowload tìm đến cái cần xoá

Các Chủ đề tương tự

1. ES File Explorer File Manager v3.0.5.3 - Quản lý file đa tính năng trên PlayBook
    Bởi cahaps2.7 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-2013, 12:17 AM
  2. X-plore File Manager [Update v3.33.03] - Quản lý File trên PlayBook
    Bởi tinikaka trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-09-2013, 11:58 PM
  3. ES File Explorer [Update v1.6.2.1] - Ứng dụng quản lý file cực tốt trên PlayBook
    Bởi nguyenmymy86 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 10-05-2013, 02:05 PM
  4. Giúp đỡ: Không copy được file từ máy tính vào Playbook.
    Bởi duynghia83 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-2012, 05:02 PM
  5. File Browser - Trình quản lý file khá hay trên PlayBook
    Bởi noithatmienbac trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-06-2012, 07:17 PM