Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Mình tick vào "Gõ tiếng việt" xong quay ra, vào lại thấy bị bỏ tick BTK8 nó báo chỉ có 1 lựa chọn Blackberry keyboad ? ko biết sai chỗ nào , bà con giúp mình với !

Mình tick vào "Gõ tiếng việt" xong quay ra, vào lại thấy bị bỏ tick BTK8 nó báo chỉ có 1 lựa chọn Blackberry keyboad ? ko biết sai chỗ nào , bà con giúp mình với !

cũng bị lỗi tương tự như ban Vytran ai biết giải đáp giùm với

cũng bị lỗi tương tự như ban Vytran ai biết giải đáp giùm với

Trích dẫn Gửi bởi kembui96
    Trên diễn đàn có hướng dẫn cách gõ tiếng việt cho playbook sử dụng Better keyboard8 và Mutiling keyboard, có nhiều người sử dụng và đánh giá là bị giật và out.
    Cùng là phương pháp đó nhưng nếu thay Mutiling keyboard bằng bản gõ TV huyền thoại trên android của TKN thì vấn đề trên được giải quyết triệt để.
    Theo đánh giá của cá nhân tôi thì nó thực sự hoàn hảo trên các ứng dụng android
    Bản cũ: http://goo.gl/C4LzEX
    chào bác, e đang dùng 2 con playbook, down phần mềm của bác và làm theo hướng dẫn thì đc 1 con, con kia ko hoạt động, bác có cách nào fix dùm e cái. nếu dùng multiing thi vẫn đc nhưng bản gõ TV thì không đc. cảm ơn bác

Trích dẫn Gửi bởi kembui96
    Trên diễn đàn có hướng dẫn cách gõ tiếng việt cho playbook sử dụng Better keyboard8 và Mutiling keyboard, có nhiều người sử dụng và đánh giá là bị giật và out.
    Cùng là phương pháp đó nhưng nếu thay Mutiling keyboard bằng bản gõ TV huyền thoại trên android của TKN thì vấn đề trên được giải quyết triệt để.
    Theo đánh giá của cá nhân tôi thì nó thực sự hoàn hảo trên các ứng dụng android
    Bản cũ: http://goo.gl/C4LzEX
    chào bác, e đang dùng 2 con playbook, down phần mềm của bác và làm theo hướng dẫn thì đc 1 con, con kia ko hoạt động, bác có cách nào fix dùm e cái. nếu dùng multiing thi vẫn đc nhưng bản gõ TV thì không đc. cảm ơn bác

Phần mềm này chạy rất ngon

Guest
    Phần mềm này chạy rất ngon

Dùng multiling keyboard tốt hơn nhiều. mình cũng đã converter gotiengviet3 sang file bar nhưng bị lỗi. cập nhật ứng dụng android phiên bản mới tại : facebook.com/apk2bar mong các bác ủng hộ

Guest
    Dùng multiling keyboard tốt hơn nhiều. mình cũng đã converter gotiengviet3 sang file bar nhưng bị lỗi. cập nhật ứng dụng android phiên bản mới tại : facebook.com/apk2bar mong các bác ủng hộ

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 12-07-2015, 05:17 PM
  2. Những lầm tưởng của người dùng về siêu di động
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-09-2012, 07:40 PM
  3. Siêu phẩm Blackberry Bold 9900 nạm 135 viên kim cương trắng
    Bởi duhochanquocx3 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-09-2012, 05:32 PM