Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    có bị lỗi không tìm kiếm đc như mấy bản trc ko? e cqì NCT vào ko thể tìm đc bài hát :-s

có bị lỗi không tìm kiếm đc như mấy bản trc ko? e cqì NCT vào ko thể tìm đc bài hát :-s

z10 chiến đc ko bác ?

Guest
    z10 chiến đc ko bác ?

Nghe trên Zing với NCT toàn thấy 128k, oải. Ủng hộ chiasenhac có lossless, ngoài ra không biết trang nào cho nghe lossless nữa, bác nào biết giới thiệu luôn đi.

Guest
    Nghe trên Zing với NCT toàn thấy 128k, oải. Ủng hộ chiasenhac có lossless, ngoài ra không biết trang nào cho nghe lossless nữa, bác nào biết giới thiệu luôn đi.

Trích dẫn Gửi bởi sticker
    vô chiasenhac.com down lossless,m4a,mp3 có tab, lyric, album, bìa đầy đủ sướng hơn ngàn lần mấy cái rác này, toàn nhạc chất lượng thấp, abum đồ thì toàn gán sẵn tên trang web nó
    Anh chàng này giống mình nè, toàn nghe chiasenhac. nghe thử thì toàn nghe 320. down thi lossless mà fang, mất tý thời gian nhưng nhìn cái album của bb nó hoành tráng mà nghe tai nghe thật tuyệt, khỏi vip viếc gì cả

Trích dẫn Gửi bởi sticker
    vô chiasenhac.com down lossless,m4a,mp3 có tab, lyric, album, bìa đầy đủ sướng hơn ngàn lần mấy cái rác này, toàn nhạc chất lượng thấp, abum đồ thì toàn gán sẵn tên trang web nó
    Anh chàng này giống mình nè, toàn nghe chiasenhac. nghe thử thì toàn nghe 320. down thi lossless mà fang, mất tý thời gian nhưng nhìn cái album của bb nó hoành tráng mà nghe tai nghe thật tuyệt, khỏi vip viếc gì cả

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi songsongtt
    playbook có app soundcloud nghe cũng tốt lắm,nhưng thằng này ko cho download

Trích dẫn Gửi bởi songsongtt
    playbook có app soundcloud nghe cũng tốt lắm,nhưng thằng này ko cho download

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẻ API khai thác các site nghe nhạc trực tuyến(nhaccuatui.com, mp3.zing.vn, nhacso.net)
    Bởi trong diễn đàn Phát triển ứng dụng - Software Developers
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-08-2017, 02:54 PM
  2. Ai không thích Zing Mp3 thì có NhacCuaTui mới nhất cho PlayBook đây.
    Bởi Q1bangron trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-11-2014, 01:18 AM
  3. NhacCuaTui - Nghe nhạc trên NhacCuaTui.com cho BlackBerry 10
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 30-05-2014, 01:15 AM
  4. Zing và Nhaccuatui sẽ có biện pháp chống tải nhạc "lậu"
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-08-2012, 11:02 AM
  5. Nhaccuatui.com nâng cấp trang nhạc trực tuyến cho nền tảng BlackBerry OS 6 & 7.
    Bởi huynhnguyen1234 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 19-06-2012, 05:30 PM