Trang 13 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 240
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @chivalrous: bạn làm theo cách này xem sao ==> <a class="postlink" href="http://bbvietnam.com/forum/post59066.html#p59066">http://bbvietnam.com/forum/post59066.html#p59066</a>
    thanks bạn, mình đã khắc phục được với 1 lý do chẳng hiểu.
    hiện mình đang sd win 64 nhưng down bản dành cho 64bit khi conect thì bị lỗi nhưng sd bản cho win 32bit là được. nhưng sd được là good rồi. thanks ae

Guest
    Làm ơn cho mình hỏi là mình cài game vào máy, quá trình cài thì ok nhưng khi mở lên không thấy cái game đó đâu cả, mình cài game Plants Vs Zombies.

Guest
    Sao minh down về lại là file .bin là sao? Vậy thì làm sao cài đặt được trên windows 7. Cac bro chỉ mình với. thanks.

Trích dẫn Gửi bởi gloryvinh83
    Sao minh down về lại là file .bin là sao? Vậy thì làm sao cài đặt được trên windows 7. Cac bro chỉ mình với. thanks.
    @gloryvinh83: nó là file .exe mà, có thể trình download trên máy của bạn nó tự đổi đuôi thành .bin, bạn đổi lại file download về thành .exe nhé.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @gloryvinh83: nó là file .exe mà, có thể trình download trên máy của bạn nó tự đổi đuôi thành .bin, bạn đổi lại file download về thành .exe nhé.
    Thanks bro. Mình đang dùng cái DDPBInstaller. Không biết là dùng song song 2 phần mềm cài đặt file bar này có được không? Và phần mềm nào tốt hơn vậy bro? Mình đang dùng DDPBinstaller thấy cũng rất okie.

Trích dẫn Gửi bởi gloryvinh83
    Thanks bro. Mình đang dùng cái DDPBInstaller. Không biết là dùng song song 2 phần mềm cài đặt file bar này có được không? Và phần mềm nào tốt hơn vậy bro? Mình đang dùng DDPBinstaller thấy cũng rất okie.
    @gloryvinh83: bạn cứ dùng thử và đánh giá xem sao. vnPButils có thêm phần Quản lý ứng dụng đã cài trên PB (Manage Apps) và ...

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @gloryvinh83: bạn cứ dùng thử và đánh giá xem sao. vnPButils có thêm phần Quản lý ứng dụng đã cài trên PB (Manage Apps) và ...
    Sử dụng DDPBInstaller và vnPButils trên 01 windows ok phải không bro? Không xung đột phải không? Nếu không xung đột thì mình dùng thử xem thế nào. thanks bro.

Vừa rồi cuối tuần ngồi dạo 1 vòng các forum về BB, thấy có một số người phàn nàn về việc vnPButils chạy bị "đồng hồ cát", điều này thực sự là mọi người không hiểu ý nghĩa của cái "đồng hồ cát" đó rồi

Vì cái đó là do mình cố tình bật lên, cho biết là y/cầu nào đó của bạn đã được vnPButils nhận và đang thực hiện. Khi nào xong thì sẽ chuyển về con chuột bình thường. Hoàn toàn không phải là phần mềm treo hay chiếm tài nguyên gì trên máy tính bạn. Bởi vì khi đó bạn vẫn có thể chạy các ứng dụng khác bình thường đấy chứ

VD: khi bạn nhấn nút Install, ngay khi vnPButils bắt đầu bước đầu tiên để cài đặt, phần mềm sẽ chuyển con chuột sang dạng "đồng hồ cát" để bạn biết là cú click của bạn đã OK, không phải click thêm nữa. Và thanh tiến trình (progress bar) sẽ hiển thị thông tin đã cài đặt được bao nhiêu phần trăm, giúp bạn hoàn toàn biết được tiến độ của việc cài đặt. Khi quá trình cài đặt kết thúc, phần mềm sẽ chuyển con chuột về hình dạng bình thường.

Nhiều lúc tiện ích quá lại "không hay", chắc lúc nào rỗi bỏ cái "tiện ích" này đi cho đỡ bị hiểu nhầm

Guest
    Sao mình Uninstall không được nhỉ, báo OK mà trên Playbook vẩn còn .

mình dùng win 7, 64bit =((

em install bị not repond , nặng thật #:-s<br /><br />--- Added at 24/05/2012, 13:32 ---<br /><br />à ngon rồi , em vừa cài xong 1 số game , Thanks chủ topic :-bd

Trang 13 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ES File Explorer File Manager v3.0.5.3 - Quản lý file đa tính năng trên PlayBook
    Bởi cahaps2.7 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-2013, 12:17 AM
  2. X-plore File Manager [Update v3.33.03] - Quản lý File trên PlayBook
    Bởi tinikaka trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-09-2013, 11:58 PM
  3. Rock File Manager [UPDATE v1.0.1] - Phần mềm quản lý file rất hay cho BlackBerry [OS5+]
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 20-07-2013, 03:48 AM
  4. ES File Explorer [Update v1.6.2.1] - Ứng dụng quản lý file cực tốt trên PlayBook
    Bởi nguyenmymy86 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 10-05-2013, 02:05 PM
  5. playbook k nhận vnPButils
    Bởi haohong2015 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 12:15 PM