Kết quả 1 đến 6 của 6
    Ngay trong ngày khai mạc DevCon 2011 tại Mỹ, RIM đã giới thiệu và cho ra mắt phiên bản OS 2.0 cho PlayBook. Tuy nhiên, phiên bản này chỉ dành cho các nhà phát triển ứng dụng chứ chưa phát hành rộng rãi. Mặc dù vậy, bạn vẫn có thể tải về chiếc PlayBook thân yêu của mình.

Chỉ cần vào đăng ký tại đây: https://bdsc.webapps.blackberry.com/android/beta/bbtablet20/register/

The PlayBook OS 2.0 is available today as a developer beta
    To install the 2.0 Beta on your PlayBook, you must register your PIN below and install the update within 24 hours. This version of software contains support for developers to test their applications against the following runtimes:
    • Runtime for Android apps
    • Adobe AIR 3.0
    • WebWorks
    • Coming soon: NDK 2.0
    This version of OS 2.0 does not contain end user features such as: email, calendar contacts, video store, etc
    Điền PIN và e-mail của bạn vào và chờ đăng ký đc chấp nhận. Tối đa là 24h, nếu quá 24h bạn nên đăng ký lại.

Hãy đăng ký vả thử những trải nghiệm mới cùng Playbook đáng yêu nào
    *Note: 2.0.(xxxx) vẫn ko có Email Client, Calendar, Contact, Video store. Nhưng bù lại nó có Runtime để chạy Android.

Guest
    Thanks @ntson
    Đăng ký và trải nghiệm xem sao

Guest
    Sao mình nhập mail vào no cứ hiện not valid, mail đang xài trên bb có bis , mong anh em chỉ dùm

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi kidbaby1
    Sao mình nhập mail vào no cứ hiện not valid, mail đang xài trên bb có bis , mong anh em chỉ dùm

Bạn nhập mail của blackberry xem sao. Mình lần đầu nhập @gmail.com cũng không được, sau đó dùng mail @mobifone.blackberry.com thì OK ngay.

Mà nó không gửi gì về mail đâu, chỉ cần đăng ký PIN xong là Check Update sẽ thấy phiên bản 2.0.0.3778 ngay.

Trích dẫn Gửi bởi kidbaby1

Với trường hợp của bạn. Vì e-mail là option nên bạn có thể bỏ trống ko cần điền cũng đc. Chỉ cần điền chính xác PIN thôi. OTA chỉ cần xác nhận đúng PIN ko cần e-mail cũng vẫn đc chấp nhận

down được rùi nhưng sao không có runtime android

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-01-2015, 08:58 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 09:49 PM
  3. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 10-12-2013, 05:41 PM
  4. Nào cùng Học Tiếng Anh trên Playbook
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 11:25 AM
  5. Cùng tìm hiểu nền tảng QNX OS, và đánh giá PlayBook Tablet.
    Bởi kyitc trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 11:56 AM