Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    <div style="text-align: justify !important;">Hôm nay, đúng dịp Lễ Tạ ơn (Thanksgiving Day) RIM đã đem đến món quà mới cho các PBers, phiên bản OS mới v1.0.8.4985 đã sẵn sàng cho các bạn cập nhật. Phiên bản này cũng cho phép cập nhật từng phần (chỉ những phần thay đổi) nên nếu bạn đang dùng bản 1.0.7.3312 thì chỉ cần phải download 92MB thôi.

Phiên bản BlackBerry PlayBook OS v1.0.8.4985 bao gồm việc sửa một số lỗi và cập nhật Flash® Player version 11.1 & Adobe AIR® 3.1, cải thiện kết nối Bluetooth® & Wi-Fi® cũng như tốc độ restore ứng dụng bằng BDM. Phiên bản này cũng cập nhật các lỗi bảo mật liên quan đến Adobe Flash Player.</div>

• Updated version of Adobe® Flash® Player version 11.1 and Adobe AIR® 3.1
    • Daylight savings time updates for time zones in the regions of Latin America, Australia and Central America
    • Updated Bluetooth® and Wi-Fi® software to help to improve connectivity
    • Fixed issues some users were experiencing with account payments in the BlackBerry App World™ storefront
    • Improved synching when restoring applications with BlackBerry Desktop Software
    • This update also includes a security update for Adobe Flash Player, as noted in Adobe Security Bulletin APSB-11-28, which
    • addresses issues that can potentially affect any PC, tablet, or other device with an operating system that supports Adobe Flash
    Hãy Check for Updates để cập nhật bản mới này nhé các bác

sao em thấy một số web người ta nói đã lên đc 2.o là sao bạn? mình chưa hiểu? đang lăng tăng tính mua 1 em

Trích dẫn Gửi bởi masupilami_a3
    sao em thấy một số web người ta nói đã lên đc 2.o là sao bạn? mình chưa hiểu? đang lăng tăng tính mua 1 em
    @masupilami_a3: Bản 2.0 mới chỉ là Beta thôi bạn, và bản beta mới nhất đây => BlackBerry PlayBook 2.0 Beta OS Updated to v2.0.0.4869
    Còn đây là bản chính thức
    Bạn nên mua 1 em đi, rất hay và có nhiều điều để khám phá :-bd

Bạn tham khảo topic này trước đi nhé: Tổng hợp những thông tin hữu ích giúp bạn dễ dàng bắt đầu với Playbook

Guest
    Ở ngoài bắc ít nơi bán quá. Nhìn khoái feets.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @masupilami_a3: Bản 2.0 mới chỉ là Beta thôi bạn, và bản beta mới nhất đây => BlackBerry PlayBook 2.0 Beta OS Updated to v2.0.0.4869

Bạn tham khảo topic này trước đi nhé: Tổng hợp những thông tin hữu ích giúp bạn dễ dàng bắt đầu với Playbook
    Cho mình hỏi chút là nếu mình đã update PB lên OS 2.0 thì có nên download bản chỉnh thức này về thay thế không nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung
    Cho mình hỏi chút là nếu mình đã update PB lên OS 2.0 thì có nên download bản chỉnh thức này về thay thế không nhỉ ?
    @nguyendung: Nếu bạn không gặp nhiều lỗi khó chịu trên bản 2.0 thì cứ dùng nó bạn ah. Vì bản 2.0 có nhiều cái cũng hay mà bản 1.0 không có như: quản lý và sắp xếp Icons thành nhiều trang, chạy được các ứng dụng Android, ...

Tuy nhiên, bản 2.0 vẫn là Beta dành cho Developer nên còn khá nhiều lỗi, một số games và phần mềm không chạy được và 1 lỗi khó chịu nhất là về Bridge, không đọc được files và đinh kèm trong mail.

Còn bạn muốn quay lại cài bản 1.0.8 này thì làm như ở đây nhé giúp đỡ con playbook mình về vấn đề OS 2.0.0.3778 với

Guest
    Vừa up lên bản này lúc chiều, mong chờ mãi quả ê mơi.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb

mua thì mua rồi bạn ah! nhưng chưa biết cách gởi về hjc

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-08-2014, 03:24 PM
  2. OS 2.1.0.1088 cho PlayBook 4G LTE đã sẵn sàng cho người dùng cập nhật
    Bởi 7hotkhuyenmai trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 08:55 PM
  3. OS 2.1.0.1212 cho PlayBook 3G đã sẵn sàng cho bạn cập nhật
    Bởi leeminhoo93 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-11-2012, 12:19 PM
  4. Cách Downgrade PlayBook xuống 2.0.0.4869 hoặc 1.0.8.4985 (Tested)
    Bởi kebactinh51 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-02-2012, 03:37 PM
  5. PlayBook OS 1.0.7.2670 đã sẵn sàng cho bạn cập nhật
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-08-2011, 10:55 AM