Kết quả 1 đến 2 của 2
    Guest
    Một tin vui đến với cộng đồng Blackberry Playbook Việt Nam và có thể nói một cách "nổ" hơn là với Playbook thế giới.

Ngày hôm nay 5:12AM 19.10.2011

Mình đã tìm ra cách có thể hạ xuống OS 1.0.7.2670 để dùng Android Player Beta.
    Thật vô tình khi mình đang cố tìm cách upgrade lên 2.0 Beta, cũng thật vô tình khi mà mình và ... cãi nhau --> ko ngủ đc và ngồi với đam mê của mình.

Bài TUT mình sẽ viết hướng dẫn các bạn sau, vì mới thực hiện thành công trên máy của mình. Có lẽ đảm bảo đến 80% các máy khác sẽ thực hiện được.

Để mình chứng minh cho các bạn thấy bằng hình ảnh (mạng tự nhiên chậm ko up clip lên Youtube đc)

p/s: mình sẽ viết TUT cho các bạn sau khi dựng lại được giàn thiên lý.

*Note: các bạn ko nên cài lại windows trong thời điểm này, điều này có thể khiến cho những OS cũ ko đc lưu lại trong máy nữa (hiện tại thì mình vẫn chưa biết nó lưu ở đâu)

--------------

Update: Chắc chắn sẽ ko có ROM 1.0.7.2670 để các bạn cài clone. Nhưng chắc chắn sẽ có lối đi cho mọi người, vì đã có mình lách qua rồi mà

Guest
    không biết nếu mình back up 1 máy và mang qua restore 1 máy khác có được không nhỉ

Các Chủ đề tương tự

1. Cần bán tablet BackBerry Playbook 98%
    Bởi dungvl141 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-01-2015, 09:59 PM
  2. Cách upgrade/downgrade Rom OS trên Playbook bằng DingleBerry 3.x
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-10-2013, 08:53 AM
  3. Cách Downgrade PlayBook xuống 2.0.0.4869 hoặc 1.0.8.4985 (Tested)
    Bởi kebactinh51 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-02-2012, 03:37 PM
  4. Muốn Rooted chiếc PlayBook? Bạn có thể downgrade hệ điều hành ngay để thực hiện
    Bởi quangcao.songtra trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-01-2012, 02:58 PM
  5. PlayBook OS 1.0.7.2670 đã sẵn sàng cho bạn cập nhật
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-08-2011, 10:55 AM