Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

PB mà chạy được file apk như BB10 thì thật là mơ ước!

Shellingfox chẳng có ý nghĩa gì mấy dòng đó đâu bạn, vì mấy file Android runtime cũ từ 10.2.0 mình xem cũng thấy có dòng đó mà

phần cứng ko đủ để mà chạy được OS10 đâu. z10 ram 2G mà chạy browser còn free 700mb thì PB sao chơi lại

Guest
    tình hình là hôm trước em thử nghịc cái bản DEV ( thử nghiện BB10) em đã lên được bản 10.0.0.4 alphal test jj đó, xong cài đè lên os 2.1.0.17XX . xong dùng vù vù , nhưng ko xài được app của bb 10 =.='

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi makkyuzu
    tình hình là hôm trước em thử nghịc cái bản DEV ( thử nghiện BB10) em đã lên được bản 10.0.0.4 alphal test jj đó, xong cài đè lên os 2.1.0.17XX . xong dùng vù vù , nhưng ko xài được app của bb 10 =.='
    lỗi j không bác? nhất là mấy cái ko báo pin yếu này hoặc k xài đc icon trên góc màn hình

Trích dẫn Gửi bởi muitenphale
    lỗi j không bác? nhất là mấy cái ko báo pin yếu này hoặc k xài đc icon trên góc màn hình
    Lỗi flashplayer vs lỗi cảm biến màn hình thôi. còn đâu thì ok hoàn toàn. android player thì vẫn bị lock, muốn xuống thì phải BUG xuống bằng cách fix brick jj đó . Nói chung là ko nên lên bác ạ, em làm liều thôi .

Lỗi flashplayer vs lỗi cảm biến màn hình thôi. còn đâu thì ok hoàn toàn. android player thì vẫn bị lock, muốn xuống thì phải BUG xuống bằng cách fix brick jj đó . Nói chung là ko nên lên bác ạ, em làm liều thôi .
    Vâng. Haizz pb ngon vậy mà h cũng hơi phế vì k có bb10 bác nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi muitenphale
    Vâng. Haizz pb ngon vậy mà h cũng hơi phế vì k có bb10 bác nhỉ?
    thực sự là nếu như đã phế như vầy , cộng thêm là đã " End of life " rồi, sao BB ko cho mở mã nguồn android luôn đi . Dù j thì nó vẫn chỉ là android 2.3 =.=

thực sự là nếu như đã phế như vầy , cộng thêm là đã " End of life " rồi, sao BB ko cho mở mã nguồn android luôn đi . Dù j thì nó vẫn chỉ là android 2.3 =.=
    Android runtime k cần mở mã nguồn bạn ạ cái cần mở là bootloader. Mở đc cái này thì pb có thể cài OS khác ợ

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk Pro

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Playbook sạc không lên
    Bởi tài chính trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 28-12-2016, 06:51 PM
  2. nhận Fix lỗi Playbook sập Nguồn-sac ko lên vào-gẫy chân sạc-không lên nguồn.....!
    Bởi senxanh72 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 10:52 AM
  3. Playbook sạc ko lên điện, cắm sạc USB ko thấy ji
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-07-2013, 01:51 PM
  4. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  5. Hỏi Đáp : Playbook bị lổi khi úp lên 2.1.1032
    Bởi mynuong7676 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-11-2012, 04:31 PM