Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 140
    báo cáo là sau khi update , và đã restart máy lại 2 lần , ứng dụng android của em nó đã chạy lại bình thường , phải mất khoảng time đủ lâu để em nó load
    Nhưng calendar vẫn im thin thít

Đã update nhưng thấy bị loạn bàn phím hay sao ý.Vào web có vẻ nhanh hơn. Gõ tiếng Việt thif vẫnn chwa có. các tính năng vẫn y nguyên

Phù cuối cùng cũng up xong.. Cắm sạc đầy pin để mai test nào...

Có cái chi mới đâu mà các bác đòi test hào hứng ghê rứa? Vẫn từ từ điềm đạm mà chạy như xưa thôi, có khá hơn chút nào mô!! =))

Trích dẫn Gửi bởi Nhatnam95
    các bác ơi cho em hỏi , em cắm PB vào BDM thỳ nó phát hiện có bản update , vậy e update qua BDM có được ko và có lỗi j so vs update OTA trực tiếp qua wifi ko ạ
    Như nhau thôi bạn ah

Trích dẫn Gửi bởi kien.dc
    ) Đợt đọc ở đâu nghe nói là sẽ ko có bản cập nhật nào cho pb nữa mà ta??
    Bạn nghe không chính các đó thôi, mình nhớ chính xác là BlackBerry có 2 tuyên bố:
    • Thorsten Heins: Sẽ vẫn hỗ trợ PlayBook
    • Alec Saunders: Sẽ không có cập nhật lớn nào
    Như vậy thì bản cập nhật lần này hoàn toàn đúng với những gì BlackBerry đã nói, vẫn hỗ trợ PlayBook với việc chỉnh sửa lỗi và cải thiện một số thứ cho PBOS chứ không bổ sung "các tính năng mới" nữa.

Do vậy, các bạn đừng kỳ vọng "có tính năng gì mới" ở các bản cập nhật PBOS, vì đây chỉ là các bản cập nhật nhỏ, chỉ giúp PlayBook chạy ổn định hơn và ít lỗi hơn thôi.

phandan080388 chắc chắn phải có cái gì mới thì họ mới cập nhật OS bạn ah. "cái gì mới" ở đây không cần phải là một tính năng mới, đó chỉ cần là 1 sự cải thiện hiệu năng, khắc phục một vài nhược điểm nào đó thì đó chính là "cái mới" rồi đó bạn

chán mấy chú Blackberry này quá, thị trường VN lớn vậy mà chẳng có bộ gõ tiếng Việt cho chúng ta, chắc gửi tâm thư phàn nàn mấy lãnh đạo nhà họ Dâu quá

Trích dẫn Gửi bởi tm2133
    chán mấy chú Blackberry này quá, thị trường VN lớn vậy mà chẳng có bộ gõ tiếng Việt cho chúng ta, chắc gửi tâm thư phàn nàn mấy lãnh đạo nhà họ Dâu quá
    Chỉ có PB không có thôi (chắc vì tiêu thụ ít PB quá), chứ OS 6,7 & 10 thì hỗ trợ tiếng Việt quá tốt!

nói chung là đợi mỗi khoản trình duyệt web ko ngu, và gõ TV là sẽ hài lòng với PB!

Guest
    Có ai bị như tui không vậy? Trên trang bbvietnam.com, xoay cái playbook:
    - landscape: ấn nút [Top] nó nhảy xuống cuối trang và bật keyboard lên
    - portrait: ấn nút [Top] nó nhảy lên đầu như thường

Trích dẫn Gửi bởi vietha01
    nói chung là đợi mỗi khoản trình duyệt web ko ngu, và gõ TV là sẽ hài lòng với PB!
    Duyệt Web nó cũng tạm đấy chứ, giống như mấy bản Android trước, cái trình duyệt Android mặc định có ai dùng. Do vậy nếu bạn chưa hài lòng với trình duyệt mặc định của PB thì mình thấy có OrigamiBrowser rất ngon đấy, ngoài ra bạn cũng có thể dùng Dolphin Browser (bản cho Android) cũng rất tốt.

Trang 5 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi kết nối HDMI của Os 2.1.0.1753!
    Bởi cahaps2.4 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-04-2015, 11:57 PM
  2. OS 2.1.0.1753 + Radio - Khắc phục lỗi không dùng được 3G/4G trên PlayBook 4G
    Bởi onlyyou297 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 11-09-2014, 06:22 PM
  3. Xin hỏi về vụ OS 10 dev và OS 2.1.0.1753
    Bởi karazone123 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-08-2014, 04:45 PM
  4. Xin Bản os 2.1.0.1753
    Bởi linktest trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-08-2014, 10:52 AM
  5. BlackBerry cập nhật OS 2.1.0.1753 cho BlackBerry PlayBook