Trang 16 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 260
    Guest
    Em vua upgrade xong.
    Web chat nhanh vua. Update xong
    Co cam giac cam ung muot hon, khong. Bi do do khi bam vao
    Em dang test tiep

[ Posted by Mobile Device ]

tình hình là em lại bị cái gì ko biết hôm qua, trước khi up em vẫn connect được với lap, up xong máy ko nhận hay tại em cài cái convert apk->bar nên có cái nào nó chặn chăng? cái bb device vẫn báo là kết nối với con pb nhưng vào thì ko thấy ổ của nó đâu em đã thử uninstall cái bb device đấy rồi cắm pb lại, nó nhận và có mục cài lại, cài lại xong lại ko thấy ổ đấy đâu lộn ruột quá. Ảnh đây ạ

Shot at 2012-06-01

Trích dẫn Gửi bởi ntson
    Thông báo là OS mới dùng Dictor ko nhận từ điển, em loay hoay mãi mà ko được
    Cua minh chang sao

Trích dẫn Gửi bởi tamida
    tình hình là em lại bị cái gì ko biết hôm qua, trước khi up em vẫn connect được với lap, up xong máy ko nhận hay tại em cài cái convert apk->bar nên có cái nào nó chặn chăng? cái bb device vẫn báo là kết nối với con pb nhưng vào thì ko thấy ổ của nó đâu em đã thử uninstall cái bb device đấy rồi cắm pb lại, nó nhận và có mục cài lại, cài lại xong lại ko thấy ổ đấy đâu lộn ruột quá. Ảnh đây ạ
    <span>">http://img717.imageshack.us/img717/5091/koketnoiduoc.jpg[/img]</a></span>
    Shot at 2012-06-01
    Chạy BDM rồi đừng close nó... dùng BDM search PB thử... sau đó nhập pass là connect lại ngay
    Có thể bạn chưa mở Dev mode trong PB chăng?<br /><br />--- Added at 02/06/2012, 07:59 ---<br /><br />CHÍNH THỨC THÔNG BÁO CHO CÁC BÁC KHỎI HÓNG: )
    Skype: Berryking đã test với 2 phiên bản 1.x và 2.x đều không work :"> (force close khi login)
    Sopcast: force close ngay từ khi chạy

Guest
    Mình vừa up lên bản này, chẳng thấy ghi chữ BETA đâu cả.
    vào Facebook kéo thanh scroll thấy giật giật, cảm giác dùng PB chưa thấy thích. Và bị hụt hẫng hẳn khi ko thấy phím nào trên PB. Lúc back ra ở BB có phím BACK, ở PB ko thấy, dùng 1 ngày mà mình điên đầu, nói chung là chưa hiểu lắm về PB

Máy cầm nặng, chắc chắn. Phàn cứng chắc ok.
    Vào Appworld tìm các phần mềm thông dụng như Whatsapp, Viber hay BBM ko thấy đâu cả. Khác hẳn trên BB. Cay thế

Thông báo là máy mình ko "tự sướng" bằng LocalBar được nữa, hix, ko có máy tính làm sao đây...
    Bêta ơi là Bêta, dâu ơi là dâu....

Lâu quá, up mãi mới đc có 20 % mà nghe các cụ report ít nên vẫn hơi ghê ghê! mới cưới e nó 2 tuần đã "phá" e nó 2 lần.
    Lần đầu thì 2.0.1.358 lần 2 thì 2.1.0.560! Vẫn đang chờ............ :-&

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangcamapas
    Lúc back ra ở BB có phím BACK, ở PB ko thấy, dùng 1 ngày mà mình điên đầu, nói chung là chưa hiểu lắm về PB

Máy cầm nặng, chắc chắn. Phàn cứng chắc ok.
    Vào Appworld tìm các phần mềm thông dụng như Whatsapp, Viber hay BBM ko thấy đâu cả. Khác hẳn trên BB. Cay thế
    @Hoangcamapas: dùng quen PB sẽ thấy việc điều hướng của nó tuyệt vời thế nào, không cần phím mà thao tác còn thuận tiện và nhanh hơn có phím. Hơn nữa, làm quen dần trước đi không đến lúc cầm BB 10 lại sốc đấy

Các phần mềm đó thông dụng trên BB chứ đâu có thông dụng trên PB, 1 cái là smartphone, 1 cái là tablet, khác nhau là bình thường mà. Bạn muốn BBM thì Bridge với BB

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    Trích dẫn Gửi bởi chipbenz
    Ui trời...càng ngày em càng thấy thật đúng đắn khi chọn mua playbook ah...RIM tuyệt vời...Món quà ngày mùng 1 tháng 6 đầy ý nghĩa...
    Ah,nhân đây em xin có ý kiến như thế này ah:
    Em muốn lập 1 nhóm nhỏ hội những người sài playbook(Quanh khu vực cầu giấy với Đống Đa thôi)...nhân trong topic này các bác cho em hỏi là có bác nào đang sài playbook ở 2 quận này không ah(hoặc lân cận gần đó)...
    Càng ngày thì playbook càng có nhiều thứ để vọc,để giao lưu hơn nên em mạn phép lập ra hội này để anh em thỉnh thoảng đi off,thảo luận,trao đổi kinh nghiệm và chém gió ah...
    Em tên Kiên sinh năm 92 cho các bác tiện xưng hô ah.Bác nào tham gia thì để lại tên với số địa chỉ trong inbox của em để em tập hợp lại ah...Mong mọi người tham gia... :-bd :-bd >< ><
    Cũng đang làm ở Mipec, mỗi tội chỉ đc nghỉ h trưa . Đồng chí lập hội đc đấy, kêu đông đông ae thi thoảng cà phê trao đổi tí kn!

Trích dẫn Gửi bởi actionboy
    Thông báo là máy mình ko "tự sướng" bằng LocalBar được nữa, hix, ko có máy tính làm sao đây...
    Bêta ơi là Bêta, dâu ơi là dâu....

Thử lại Video call đi @actionboy OS2.1 dùng ổn rồi đấy.
    Với LocalBar thì chắc sẽ sớm có bản mới sửa lỗi nhanh thôi, mà cậu cũng sắp mua lap rồi còn j. )

Trang 16 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. OS 10.3.3 Beta cho Developer đã sẵn sàng cho tải về
    Bởi Liverol0205 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 279
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 06:26 PM
  2. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 21-07-2014, 07:02 PM
  3. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-07-2014, 10:38 AM
  4. BlackBerry 10 Beta v10.0.9.1103 cho anh em dùng PlayBook trải nghiệm đây