Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 160
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không vấn đề gì, mình cũng đang dùng bản windows đó.

Bạn remove hết BDM, BB Link đi rồi tải bản mới nhất của nó cài xem sao nhé. Vấn đề là làm sao để máy tính nó nhận ra thiết bị cắm vào usb đó là PlayBook
    cảm ơn Super Mod vnbb đã tận tình chia sẻ và hỗ trợ. Tải lại bản BDM cài lại thì lúc kết nối máy báo Pass, máy nhận rồi và mình tải link autoloader Mega. Hiện tại máy đang reset sau khi chạy. thật không thể tin nổi . thật tuyệt vời Mod ơi ...((( mừng rớt nước mắt, có các app mặc định rồi. ((( huhuu... mình sẽ viết một bài để up lên cho anh em cùng làm ... và tránh những câu hỏi như mình. Một lần nữa thật lòng cảm ơn Super Mod đã tư tưởng cho mình. I love All .. I love Blackberry Việt Nam !

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không vấn đề gì, mình cũng đang dùng bản windows đó.

Bạn remove hết BDM, BB Link đi rồi tải bản mới nhất của nó cài xem sao nhé. Vấn đề là làm sao để máy tính nó nhận ra thiết bị cắm vào usb đó là PlayBook
    cảm ơn Super Mod vnbb đã tận tình chia sẻ và hỗ trợ. Tải lại bản BDM cài lại thì lúc kết nối máy báo Pass, máy nhận rồi và mình tải link autoloader Mega. Hiện tại máy đang reset sau khi chạy. thật không thể tin nổi . thật tuyệt vời Mod ơi ...((( mừng rớt nước mắt, có các app mặc định rồi. ((( huhuu... mình sẽ viết một bài để up lên cho anh em cùng làm ... và tránh những câu hỏi như mình. Một lần nữa thật lòng cảm ơn Super Mod đã tư tưởng cho mình. I love All .. I love Blackberry Việt Nam !

Trích dẫn Gửi bởi Thái Đỗ
    có bạn nào ở Tân Phú - hay bạn nào ở Quận 11 - 10 - Tân Phú - Tân Bình mà sau khi wipe máy lại thì mất icon và bản Ver.2.1.0.1917. Làm mọi thứ không cài lại được các App. Bạn nào cho mình xin cái hẹn ngày mai, mình mời cafe xử giúp mình vụ chạy bản 1917 lại. Mình xem nguyên buổi tối vẫn không tài nào làm được.
    dùng bblink load lại os là an toàn! Dùng autoload nhầm cái là bị chớp đèn đỏ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Thái Đỗ
    có bạn nào ở Tân Phú - hay bạn nào ở Quận 11 - 10 - Tân Phú - Tân Bình mà sau khi wipe máy lại thì mất icon và bản Ver.2.1.0.1917. Làm mọi thứ không cài lại được các App. Bạn nào cho mình xin cái hẹn ngày mai, mình mời cafe xử giúp mình vụ chạy bản 1917 lại. Mình xem nguyên buổi tối vẫn không tài nào làm được.

Trích dẫn Gửi bởi Kendly Trí
    mình xử lý bằng Autoload và đã ngon lành rồi. hì, cảm ơn bạn nha. có bài viết trên box luôn ak

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Kendly Trí
    mình xử lý bằng Autoload và đã ngon lành rồi. hì, cảm ơn bạn nha. có bài viết trên box luôn ak

Pb có phát đc wifi ko bác vnbb ơi??

Pb có phát đc wifi ko bác vnbb ơi??

link autoload cho bản wifi lỗi rồi bác ơi:Z ai còn link nào khác không ạ?

Đang ở
    http://thietkewebthachthat.com/
    link autoload cho bản wifi lỗi rồi bác ơi:Z ai còn link nào khác không ạ?

Trang 14 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin file Autoload
    Bởi anhdangchohn trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-06-2017, 12:07 PM
  2. [Help]Playbook chỉ còn icon browser + setup khi up len 2.1.0.1917
    Bởi toyotahv102 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-11-2016, 07:00 PM
  3. Bác nào chỉ giúp em các lấy all app từ 1 file autoload được không vậy (hoặc là từ file bliz)
    Bởi rangtho123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 12-02-2015, 08:13 PM
  4. BlackBerry PlayBook v2.1.0.1917 to 2.0.0.4869
    Bởi maitnets trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Bài viết cuối: 10-10-2014, 09:39 AM
  5. Hướng dẫn trích xuất file .bar của OS từ file Autoload bằng Sachesi
    Bởi mian5011 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-03-2014, 01:11 PM