Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 160
    Các bác giúp em vs ! Mua cái Playbock về cho con gái xem youtube vay mà giờ không xem đc nữa, bây h cài phần mềm gi để xem đc youtube ha các bác? các pro giúp em vs không thì bỏ phí cái máy. thanks các bác trc

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Thai
    Các bác giúp em vs ! Mua cái Playbock về cho con gái xem youtube vay mà giờ không xem đc nữa, bây h cài phần mềm gi để xem đc youtube ha các bác? các pro giúp em vs không thì bỏ phí cái máy. thanks các bác trc
    Tubemate hoặc ứng dụng youtube của android bạn nhé

con_vit_lao ơi, mình đang khó khăn với bệnh wipe xong mất hết, máy mình mới lấy về, wipe sạch sẽ thông tin, giờ thật sự mất hết. Cắm PB vào PC qua BDM không nhận PB, tối qua còn mò kết nối vào PC được, giờ thì không luôn rồi. Máy đang ở bản 1917. giờ mình phải làm sao. Thật sự đam me PB mà ngu cái mảng wipe rồi cài file autoload. Mong bạn giúp đỡ. ( không thì chắc buồn dữ lắm.

Trích dẫn Gửi bởi Thái Đỗ
    wipe sạch sẽ thông tin, giờ thật sự mất hết
    Wipe xong bạn phải có kết nối wifi để nó tải các app đó về thì mới được. Giờ tải Autoloader về cài lại thì OK.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Wipe xong bạn phải có kết nối wifi để nó tải các app đó về thì mới được. Giờ tải Autoloader về cài lại thì OK.
    hixx... Super Mod xuất hiện rồi ... mắt long lanh ... hix, mình Wipe lại rồi, máy vẫn báo là bản cập nhật mới nhất. 1917. Giờ mình tải Autoloader để chạy ở đâu ạ, và BDM và DD không có nhận PB của mình. cảm ơn MOd nhiều lắm, thật sự hoang mang mảng này quá.

đọc nhiều bài anh em up lên, mình đang theo dõi bài này đây Super Mod vnbb http://bbvietnam.com/threads/em-moi-wide-lai-pb-4g-va-bi-mat-het-ud.33614/

mà không ăn thua rồi, (

Guest
    Giờ mình tải Autoloader để chạy ở đâu ạ
    Bạn quay lại đọc kỹ bài #1 nhé, link tải autoloader ở đó, cách cài đặt mình cũng đã bổ sung ở đó rồi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn quay lại đọc kỹ bài #1 nhé, link tải autoloader ở đó, cách cài đặt mình cũng đã bổ sung ở đó rồi
    xin lỗi Mod vnbb không phải mình không đọc mà thạt sự tải về chạy ko được. và không nhận PB với Laptop. mình đợi 40 phút, để tải về với link Fshare và khi nhấn đúp thì không chạy được (mở lên tắt, mình xem nhanh thì thấy WIN 32 trong ngoạc. Máy mình dùng 8.1 64 Bit (vấn đề phải chỗ này không ạ).

Mình đang tải về bản Auto bên Mega xem sao. Máy mình hiện tại không kết nối được với Laptop dù mở Dv.Mode.

Guest
    Máy mình dùng 8.1 64 Bit (vấn đề phải chỗ này không ạ).
    Không vấn đề gì, mình cũng đang dùng bản windows đó.

Bạn remove hết BDM, BB Link đi rồi tải bản mới nhất của nó cài xem sao nhé. Vấn đề là làm sao để máy tính nó nhận ra thiết bị cắm vào usb đó là PlayBook

Máy mình dùng 8.1 64 Bit (vấn đề phải chỗ này không ạ).
    Không vấn đề gì, mình cũng đang dùng bản windows đó.

Bạn remove hết BDM, BB Link đi rồi tải bản mới nhất của nó cài xem sao nhé. Vấn đề là làm sao để máy tính nó nhận ra thiết bị cắm vào usb đó là PlayBook

Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin file Autoload
    Bởi anhdangchohn trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-06-2017, 12:07 PM
  2. [Help]Playbook chỉ còn icon browser + setup khi up len 2.1.0.1917
    Bởi toyotahv102 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-11-2016, 07:00 PM
  3. Bác nào chỉ giúp em các lấy all app từ 1 file autoload được không vậy (hoặc là từ file bliz)
    Bởi rangtho123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 12-02-2015, 08:13 PM
  4. BlackBerry PlayBook v2.1.0.1917 to 2.0.0.4869
    Bởi maitnets trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Bài viết cuối: 10-10-2014, 09:39 AM
  5. Hướng dẫn trích xuất file .bar của OS từ file Autoload bằng Sachesi
    Bởi mian5011 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-03-2014, 01:11 PM