Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Số là hôm trước (cuối tháng 9) bác vnbb thông báo là lại đ.ký đc bis mobifone. Sau 1 buổi chiều hào hứng, thử đi, thử lại các cách k đc thì mình ra TT mobifone ở Lê Đại Hành - HN. Sau khi trình bày vấn đề thì các e có thông báo cho mình biết là đã có văn bản thông báo nội bộ ngày 10/10 sẽ giới thiệu dịch vụ chính thức.
    Mình lại thêm 1 lần nhủ lòng: "thôi đành chờ vậy" vì dùng số mobifone lâu quá rồi, bây h đổi thì mất công thông báo cho bạn bè.
    Tối nay, rảnh rỗi ngồi nhà tự dưng lại nghĩ ra nếu ngày mai đồng chí MobiFone lại cho mình leo cây lần nữa thì k biết trong lúc bức xúc, "cả giận mất khôn" mình có sang chơi với chú viettel k nữa
    Mình lập topic này chuyện phiếm, tào lao với ae nào giống tình trạng mình cho thời gian nhanh qua. Mong là đến sáng mai có bis mobifone mà dùng

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Thì cứ xem như 1 giấc mơ đẹp thôi bạn trước đây không xài thì có chết ai đâu nào :P
    Đùa chứ việc quản trị cả 1 dự án to như thế này không phải chuyện đơn giản, phải suy nghiên cứu, xem xét tính khả thi chứ bạn, cứ trông việc 3 nhà mạng đàm phán và bán iPhone trước đây thì rõ ngay thôi

Tình hình này là lại bị đồng chí mobifone cho leo cây lần nữa rồi

Đừng nghe người ta nói mà xe người ta làm

Guest
    Thì mình trông thấy cái file thông báo nội bộ trên màn hình nên mới chắc mẩm là 10/10 có bis. Kiểu này đúng là cứ xem như 1 giấc mơ đẹp thôi vậy!

Guest
    đang định xài mà thấy ngừng lại nên buồn hui à

Guest
    Giang hồ đồn rằng : BIS Mobifone sẽ chính thức xuất hiện vào 17.10 (Hà Nội) và 20.10 (TP HCM)

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Giang hồ đồn rằng : BIS Mobifone sẽ chính thức xuất hiện vào 17.10 (Hà Nội) và 20.10 (TP HCM)
    Em chả tin.
    1. Vì quá mất lòng tin rồi.
    2. Vì đến giờ phút này vẫn chưa thấy Mobifone có động thái chính thức nào. Website không, họp báo không, quảng cáo không... Đến cái trang web giới thiệu Blackberry cũng không có.

E cũng chẳng tin là 17/10 này có bis. Vì trên các phương tiện truyền thông chẳng thấy động tĩnh j cả.
    Nhân tiện: Có bác nào vẫn dùng đc bis mobifone thì cho e xin service book. Lần trước máy e hết hạn dùng bis, nhưng vẫn vào được qua wifi.

Tốt nhất là không nên hi vọng quá vì dễ bị thất vọng lắm. Cứ bình tĩnh mà đợi thôi, mobi đã cho thử nghiệm thì kiểu gì cũng sẽ có chính thức. Cố đợi và hóng vậy

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-11-2015, 10:04 PM
  2. Cổ phiếu BlackBerry (BBRY) là mã cổ phiếu hiệu quả nhất năm nay
    Bởi ADVWIDMT5819 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 20-01-2014, 07:15 PM
  3. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 27-09-2012, 02:44 PM
  4. Trả lời: 0