Kết quả 1 đến 8 của 8
    Tình hình là mình dùng thuê bao trả sau và dùng Bis cũng khá lâu rồi, duy nhất mỗi tháng này do đi công tác xa, chậm nộp tiền cước cho ngáo ộp ( chậm mỗi 1 ngày ) và sau đó thì sảy ra 1 loạt hệ lụy các bạn ạ. Khi mình nộp tiền cho nha mạng vina xong vẫn ko truy cập được các ứng dụng của nhà mình thế là gọi cho ông 9119 các ông ấy bắt đăng ký lại rồi hướng dẫn cho 1 loạt các kiểu cài đặt lại ( đến 30p ) mình chẳng hiểu gì cả, vặn vẹo nhau 1 lúc ( gà con thử đá nhau với quạ mà) cuối cùng các bác nhà mạng vi na đuối lý bảo e yêu mình xong rồi, mình bực quá tắt nguồn khởi đông lại thì lại vào ngon lành thế thì tạo làm sao hả các bạn? Tại mấy ông 9191? hay tại mình kém (ko phải tại e yêu kém đâu nhé, nếu nghe mấy ông 9191 cái lung tung chắc giwof này em yêu die hẳn rồi)

[ Posted by Mobile Device ]

Chắc ông 9191 này không phải là mem bbvietnam.com đấy mà bạn

dùng bis viettel đi bác. bis vina chán lắm

kinh nghiệm của e sau mỗi lần hết tiền bị khóa bis thì cứ tắt cột sóng đi rồi bật lại, chuyển từ 2g sang 3g và ngược lại, k được nữa thì làm phát reboot máy.

Mình dùng trả sau liên tục nên ko bị vụ này!

có kinh nghệm từ vụ đăng ký, đợi chán chê sau đó reboot là có sb nên mỗi khi mất bis là em tháo pin

chứng tỏ mấy ông trên 9191 cũng chẳng hiểu gì cả

Bis vina nó tự gia hạn mà các bác! Cuối tháng nó báo, đầu tháng nó báo! Còn đúng là hỏi tổng đài về BlackBerry và bis thì các bác cứ vạch đầu gối ra mà hỏi còn hơn!
    Trước do hay tháo đổi sim, nhất là lúc từ bản 10.1 rất hay bị lỗi ko send và nhận tin MMS, sau lên 10.2 thì hết. Hỏi tổng đài thì toàn nhận câu trả lời luyên thuyên, rùi hẹn hò bla...bla...để check! Sau tự thấy nó được, chả chỉnh chọt giề!

FROM PP.B