Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Vấn đề là ko phải quốc gia hay nhà mạng nào cũng liên kết với BB ra BIS và BES.

Trích dẫn Gửi bởi nambun
    Với số lượng hơn 60tr người sử dụng và tiến gần tới 100tr người dùng thì mình nghĩ số lượng quốc gia, nhà mạng liên kết với BB cũng nhiều rồi, với lại BIS và BES đã có tại Việt Nam là được rồi, còn mấy chuyện đó để mấy anh cấp cao lo dùm

Trích dẫn Gửi bởi nambun
    Với số lượng hơn 60tr người sử dụng và tiến gần tới 100tr người dùng thì mình nghĩ số lượng quốc gia, nhà mạng liên kết với BB cũng nhiều rồi, với lại BIS và BES đã có tại Việt Nam là được rồi, còn mấy chuyện đó để mấy anh cấp cao lo dùm

Không bis vẫn bbm được nhé , nhưng chỉ bbm voice thôi với điều kiện đã add pin và cùng có wifi :x

Sent from my BlackBerry 9100 using Tapatalk

Không bis vẫn bbm được nhé , nhưng chỉ bbm voice thôi với điều kiện đã add pin và cùng có wifi :x

Sent from my BlackBerry 9100 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi brian81090
    Vậy cho mình hỏi, tụi ngoài giá thú ấy có phải tốn tiền đăng kí minmax hay MIU ko ????. Tiền đăng kí đang kí đó còn mắc hơn BIS nữa nhé. Hơn nữa, sử dụng BBM trên BB được full chức năng. Như vậy BIS quá lợi rồi, bạn còn kêu ca gì nữa @@

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk
    Mình dùng M10 của thằng vịtteo chat chít trong 1 tháng chác là đủ vì wifi quanh người. nhưng bất tiện là phải cùng pm của hãng thứ 3 nên bị lỗi 3rd liên tục, nếu được dùng BBM thì đâu có lỗi như thế. còn thằng ios và android nó cũng chỉ cần đk ĐK gói M10 thì nó dung BBM lúc nào cũng được, thế chẳng phải là bất công thì sao ?.

hatom : bb10 đi bạn. Trông chờ bức xúc với bbos cũ làm j khi cả rom cả phần cứng không cho phép xài không bis. Tuy nhiên có thể sẽ có khả năng nào đấy mà theo ý mình là khi BBM tách ra thành cty riêng thì bbos có thể có 1 sự thay đổi đáng kể nào đấy nhưng k biết là từ os mấy

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nambun
    BBOS mở cổng để ko cần BIS cũng là cách mà BB mở rộng đối tượng khách hàng. Đây cũng là cách làm BB ko chết.
    Xin lỗi bác! Mình hiện giờ đang xài con 978, đã hết hạn bis, sau đó không thể nào dùng bbm hay pushmail được. Mình đăng ký cho số khác. lắp sim vào 978. tình cờ khi lắp sim cũ vào thì lại dùng đc bis full luôn. Xin hỏi bác có còn được như mình không?

Trích dẫn Gửi bởi vietphuong
    Xin lỗi bác! Mình hiện giờ đang xài con 978, đã hết hạn bis, sau đó không thể nào dùng bbm hay pushmail được. Mình đăng ký cho số khác. lắp sim vào 978. tình cờ khi lắp sim cũ vào thì lại dùng đc bis full luôn. Xin hỏi bác có còn được như mình không?
    Không hiểu bác này muốn nói gì? Bác thử kiểm tra lại sim cũ còn đăng kí bis nữa không? Vì nếu huỷ bis rồi thì bbm trên bbos không thể hoạt động và đương nhiên cũng không push mail được nữa!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Cách đăng nhập vào Email trên BBOS, Snap trên BB10 sau khi kích hoạt bảo mật 2 lớp cho Gmail
    Bởi bonbon2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-09-2017, 07:27 PM
  2. Lỗi BBOS 10.3.3
    Bởi teamga trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-08-2016, 02:34 PM
  3. z10 up bbos 10.3.2 lắp pin không tự khởi động máy
    Bởi tramanhdanang957 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-03-2016, 07:57 AM
  4. [Share] Cách đăng nhập gmail khi bị chặn trên BBOS
    Bởi duchau2608 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-09-2015, 05:59 PM
  5. Up Rom BBOS báo lỗi này là sao ạ?
    Bởi anduong trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-04-2015, 02:40 PM