Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tienhuy_hh88
    công nhận là tốn pin hơn, nhưng chỉ để và ko chát thường xuyền thì ko hao lắm, bạn thử dùng 97,9780,Q10,87 và những dòng lành như 9800,88xx,83xx đảm bảo trụ được cho bạn khác lâu, có thể dùng được 2 ngày đấy, như thế với mọi người mình ko rõ nhưng với mình thế là đủ rồi, 1 ngày làm việc và tối về đằng nào cũng sạc cho đỡ hụt
    mình đang xài 97 đây nhưng mà pin muốn chai rùi nên xài bình thường chỉ có 2.5 ngày thui... xài BIS chắc còn 1 ngày giống iPhone!

Trích dẫn Gửi bởi cutruongbaby
    không biết có thể lấy file bên BB10 port qua BBOS không ta?
    Port đc bạn sẽ thành thánh :v

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi cutruongbaby
    không biết có thể lấy file bên BB10 port qua BBOS không ta?
    Port đc bạn sẽ thành thánh :v

Trích dẫn Gửi bởi vinhphucng25
    mình cũng chỉ cần BBM thui mà đk BIS 50k/tháng phí quá... quan trọng nhất là nó hao pin kinh khủng!
    Bis VN rẻ nhất rồi bạn à

mình cũng chỉ cần BBM thui mà đk BIS 50k/tháng phí quá... quan trọng nhất là nó hao pin kinh khủng!
    Bis VN rẻ nhất rồi bạn à

Guest
    mình đang xài 97 đây nhưng mà pin muốn chai rùi nên xài bình thường chỉ có 2.5 ngày thui... xài BIS chắc còn 1 ngày giống iPhone!
    pin rời, bác dùng chai chắc cũng mấy năm, như thế cũng ổn rồi bác à, em dùng nhiều cũng chỉ được 1 ngày

pin rời, bác dùng chai chắc cũng mấy năm, như thế cũng ổn rồi bác à, em dùng nhiều cũng chỉ được 1 ngày

Trích dẫn Gửi bởi nambun
    BBOS mở cổng để ko cần BIS cũng là cách mà BB mở rộng đối tượng khách hàng. Đây cũng là cách làm BB ko chết.
    em nghĩ không phải vấn đề mở cổng hay ko mở cổng, những dòng máy mới thì ko cần BIS, chứ những dòng máy cũ còn OS cũ nữa chứ bác, do cả phần cứng lần phần mềm chứ có phải thích mở là mở được đâu, gói BIS có 50k/ tháng, quá rẻ và hình như gói 3G cũng tương đương chứ đâu có khác

Trích dẫn Gửi bởi nambun
    BBOS mở cổng để ko cần BIS cũng là cách mà BB mở rộng đối tượng khách hàng. Đây cũng là cách làm BB ko chết.
    em nghĩ không phải vấn đề mở cổng hay ko mở cổng, những dòng máy mới thì ko cần BIS, chứ những dòng máy cũ còn OS cũ nữa chứ bác, do cả phần cứng lần phần mềm chứ có phải thích mở là mở được đâu, gói BIS có 50k/ tháng, quá rẻ và hình như gói 3G cũng tương đương chứ đâu có khác

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tienhuy_hh88
    đúng rùi bác à, em xài 2 năm òi! hehehe...

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cách đăng nhập vào Email trên BBOS, Snap trên BB10 sau khi kích hoạt bảo mật 2 lớp cho Gmail
    Bởi bonbon2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-09-2017, 07:27 PM
  2. Lỗi BBOS 10.3.3
    Bởi teamga trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-08-2016, 02:34 PM
  3. z10 up bbos 10.3.2 lắp pin không tự khởi động máy
    Bởi tramanhdanang957 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-03-2016, 07:57 AM
  4. [Share] Cách đăng nhập gmail khi bị chặn trên BBOS
    Bởi duchau2608 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-09-2015, 05:59 PM
  5. Up Rom BBOS báo lỗi này là sao ạ?
    Bởi anduong trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-04-2015, 02:40 PM