Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Guest
    Do tình hình là cái 7230 của em có dung lượng quá bé nên em cần tối ưu lại để có thể cài thêm một số app và quan trọng là load đc bộ autotext vào
    Trong bản rom e đã tối ưu phần Browser nên bản rom này coi như để nghe gọi thôi nhé
    Link tải java
    https://www.dropbox.com/s/26ac5zkq34yga6n/ROm 7230 toi uu.rar

Guest
    Tiếc là mình lại dùng 7290, chắc không xài được cái này của bạn rồi!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huytk1
    Tiếc là mình lại dùng 7290, chắc không xài được cái này của bạn rồi!
    em mới lôi cái 7290 về, hì hục lúc trua giờ, giờ thấy e nó cũng ổn ổn, mỗi tội khởi đông mất 316s, phát sợ luôn, trong khi cái 6210 có 46s hjk

Trích dẫn Gửi bởi toidangsay
    em mới lôi cái 7290 về, hì hục lúc trua giờ, giờ thấy e nó cũng ổn ổn, mỗi tội khởi đông mất 316s, phát sợ luôn, trong khi cái 6210 có 46s hjk
    Mới đầu thì vậy mà. Từ lần thứ hai trở đi nó quen sẽ hỏi động nhanh.=))
    Cho mình hỏi bạn có theme hay phần mềm gì cho 7290 không, cho mình xin vài cái với. Thanks!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huytk1
    Mới đầu thì vậy mà. Từ lần thứ hai trở đi nó quen sẽ hỏi động nhanh.=))
    Cho mình hỏi bạn có theme hay phần mềm gì cho 7290 không, cho mình xin vài cái với. Thanks!
    game vs theme mình tổng hợp từ dòng này đổ lại kha khá nhưng xem có tgia k mình up từ từ, các app mình hay xài trên 7290 là bbdict, amlich, bblight, vorinoclock, op3,keymaster, ring z, theme iphone, và ít nhạc chuông đơn âm. bạn thích cái chi trước để mình up lên trước
    thiếu cái theme mình chưa có pc nên chưa up lên đc
    https://www.dropbox.com/sh/u058nuxc67snyqk/TEPADRYC2K

Guest
    game vs theme mình tổng hợp từ dòng này đổ lại kha khá nhưng xem có tgia k mình up từ từ, các app mình hay xài trên 7290 là bbdict, amlich, bblight, vorinoclock, op3,keymaster, ring z, theme iphone, và ít nhạc chuông đơn âm. bạn thích cái chi trước để mình up lên trước
    thiếu cái theme mình chưa có pc nên chưa up lên đc
    https://www.dropbox.com/sh/u058nuxc67snyqk/TEPADRYC2K
    Mình mới kiếm được em 7230 rồi, chỉ cần themes cho nó thôi. Cái thêm mặc định trông nông dân quá. Mà mình cái 2 themes ở trên mạng vào option không có. Thế là thế nào nhỉ.
    Firewall disabled rồi nhé, it policy cũng không nốt nhé.

Trích dẫn Gửi bởi huytk1
    Mình mới kiếm được em 7230 rồi, chỉ cần themes cho nó thôi. Cái thêm mặc định trông nông dân quá. Mà mình cái 2 themes ở trên mạng vào option không có. Thế là thế nào nhỉ.
    Firewall disabled rồi nhé, it policy cũng không nốt nhé.
    đã cài theme reader chưa? không thì cho nó về theme đen trắng đi. 7230 ram yếu nên cài ít thôi

đã cài theme reader chưa? không thì cho nó về theme đen trắng đi. 7230 ram yếu nên cài ít thôi
    Mình chọn theme reader để cài nhưng bdm nó báo là phiên bản không phù hợp với device.
    Thế là thế nào nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi huytk1
    Mình chọn theme reader để cài nhưng bdm nó báo là phiên bản không phù hợp với device.
    Thế là thế nào nhỉ?
    chết, 7230 ó 4.0 thì phải chắc k phù hợp thật rồi

chết, 7230 ó 4.0 thì phải chắc k phù hợp thật rồi
    Thực sự là mình chả cài được cái gì trên con 7230 này cả. Hi hi. Chỉ để nghe gọi thôi. Cơ mà pin trâu lắm.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giúp đỡ 7230 lỗi lạ
    Bởi minhnghia trong diễn đàn Các dòng BlackBerry khác (7xxx, 6xxx, ...)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-08-2016, 10:55 PM