Trang 21 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 1119202122 CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 220
    sao con 8700 r của mình up rom 124 tháo sim ra mà ko mất severbook nhỉ )

Trích dẫn Gửi bởi drtiendiep
    Cho mình hỏi sau khi cài các file qua OTA ví dụ Opera, Google Map,... thì các file cài đặt có lưu ở đâu không? Nếu có thì nó nằm ở đâu? Xóa đi cho gọn .
    nếu bạn không dung them ứng dung của hang thứ 3 thì nó sẽ không lưu,thân

--- Added at 11/06/2012, 17:52 ---

Trích dẫn Gửi bởi d3vjl4ngl3
    Hĩ. Mấy bác ơi trang m.bbvietnam.com dje rùi e vào mãi nhưng koo được ak.có cách nào vao opera có tiêng việt nữa koo ạ .cả cách sửa kiểu đổi kia lafm rùi tn die hít rùi (

[ Posted by Mobile Device ]
    die rồi thì vào làm sao được hả bạn ^^ bạn có thể dung bản operamini mod 4.4 rất tốt của bác buoctrongmuabuon bên tinhte

link OTA của bác đây :http://db.tt/H906cTuR

--- Added at 11/06/2012, 17:59 ---

Từ lúc up lại Rom 162 gốc đèn led cứ nháy đều chuyển đổi các màu Xanh, Đỏ, Vàng, ... làm sao tắt được nó nhỉ? Thanks (Mình đã vào Options\Screen_Keyboard\LED Coverage Indicator: OFF rồi)
    bạn nên đọc bài http://www.google.com.vn/url?sa=t&r...sg=AFQjCNEKD1t7B5UlcsBGpxs2GE0rY_E5oQ &cad=rja còn nếu máy bạn đèn LED cứ sang loan xạ không lý do thì bạn nên up lại rum hoặc dung them 1 số ứng dung điều chỉnh đèn LED của hang thứ 3,rất nhiều ứng dung đấy ạ
    http://bbvietnam.com/forum/phan-mem-blackberry-f11/tong-hop-phan-loai-phan-mem-t359.html

--- Added at 11/06/2012, 18:02 ---

Trích dẫn Gửi bởi Royalguanld
    bạn dung bản rom gốc hay bản rom đã bị can thiệp của người khác,nếu mà bản rom gốc thì mình chưa nghe thấy vụ đấy bao giờ,còn nếu can thiệp 1 chút thì có thể được <br /><br />--- Added at 11/06/2012, 18:03 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi bb_8700c
    các bác cho e hỏi là con 8700 khi duyệt web mà lăn trackwhell thì chữ bị nhấp nháy là sao thế dừng lại thì hết . Các bác có bị thế không đặc biệt là trang tinh tế nhé rồi vào phần diễn đàn
    bạn duyệt web bang ứng dung nào,nói rõ dùm mình với xem mình có thể giúp được không,chứ trương hợp của bạn mình chưa nghe thấy bao giờ và chưa gặp bao giờ :-*

Cho mình hỏi sau khi cài các file qua OTA ví dụ Opera, Google Map,... thì các file cài đặt có lưu ở đâu không? Nếu có thì nó nằm ở đâu? Xóa đi cho gọn .
    nếu bạn không dung them ứng dung của hang thứ 3 thì nó sẽ không lưu,thân

--- Added at 11/06/2012, 17:52 ---

Trích dẫn Gửi bởi d3vjl4ngl3
    Hĩ. Mấy bác ơi trang m.bbvietnam.com dje rùi e vào mãi nhưng koo được ak.có cách nào vao opera có tiêng việt nữa koo ạ .cả cách sửa kiểu đổi kia lafm rùi tn die hít rùi (

[ Posted by Mobile Device ]
    die rồi thì vào làm sao được hả bạn ^^ bạn có thể dung bản operamini mod 4.4 rất tốt của bác buoctrongmuabuon bên tinhte

link OTA của bác đây :http://db.tt/H906cTuR

--- Added at 11/06/2012, 17:59 ---

Từ lúc up lại Rom 162 gốc đèn led cứ nháy đều chuyển đổi các màu Xanh, Đỏ, Vàng, ... làm sao tắt được nó nhỉ? Thanks (Mình đã vào Options\Screen_Keyboard\LED Coverage Indicator: OFF rồi)
    bạn nên đọc bài http://www.google.com.vn/url?sa=t&r...sg=AFQjCNEKD1t7B5UlcsBGpxs2GE0rY_E5oQ &cad=rja còn nếu máy bạn đèn LED cứ sang loan xạ không lý do thì bạn nên up lại rum hoặc dung them 1 số ứng dung điều chỉnh đèn LED của hang thứ 3,rất nhiều ứng dung đấy ạ
    http://bbvietnam.com/forum/phan-mem-blackberry-f11/tong-hop-phan-loai-phan-mem-t359.html

--- Added at 11/06/2012, 18:02 ---

Trích dẫn Gửi bởi Royalguanld
    bạn dung bản rom gốc hay bản rom đã bị can thiệp của người khác,nếu mà bản rom gốc thì mình chưa nghe thấy vụ đấy bao giờ,còn nếu can thiệp 1 chút thì có thể được <br /><br />--- Added at 11/06/2012, 18:03 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi bb_8700c
    các bác cho e hỏi là con 8700 khi duyệt web mà lăn trackwhell thì chữ bị nhấp nháy là sao thế dừng lại thì hết . Các bác có bị thế không đặc biệt là trang tinh tế nhé rồi vào phần diễn đàn
    bạn duyệt web bang ứng dung nào,nói rõ dùm mình với xem mình có thể giúp được không,chứ trương hợp của bạn mình chưa nghe thấy bao giờ và chưa gặp bao giờ :-*

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Nói thật đọc đi đọc lại cũng chẳng hiểu bạn muốn góp ý gì?!
    Em cũng thế

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Nói thật đọc đi đọc lại cũng chẳng hiểu bạn muốn góp ý gì?!
    Em cũng thế

pro nào chỉ giúp em vs ! trước khi hỏi em cũng đã hỏi bác google trước rồi nhé nhưng bác ấy bó chân ...hihi ) xong e phải zô đây hỏi pro hi con bb8700g của em tình hình là tự nhiên trong phần tin nhắn bị lỗi (có dấu chấm than ! màu đỏ ở tin nhắn nhận của một số mobi cùng mạng ) e cũng đang sài mobi .! giúp e sớm nhé mấy bác ! e thanks trước ạ ! ^^ ^^ ^^

Guest
    pro nào chỉ giúp em vs ! trước khi hỏi em cũng đã hỏi bác google trước rồi nhé nhưng bác ấy bó chân ...hihi ) xong e phải zô đây hỏi pro hi con bb8700g của em tình hình là tự nhiên trong phần tin nhắn bị lỗi (có dấu chấm than ! màu đỏ ở tin nhắn nhận của một số mobi cùng mạng ) e cũng đang sài mobi .! giúp e sớm nhé mấy bác ! e thanks trước ạ ! ^^ ^^ ^^

em đăng kí BIS viettel cho 8700 thì không nhắn tin được cho các số đã lưu trong danh bạ được, có bác nào biết giúp em không ạ ]

Guest
    em đăng kí BIS viettel cho 8700 thì không nhắn tin được cho các số đã lưu trong danh bạ được, có bác nào biết giúp em không ạ ]

mấy bác cho em hỏi cách đặt mật khẩu bàn phím cho bb8700 với ạ

Trang 21 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 1119202122 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Topic trao đổi, thảo luận cho pearl 81xx/91xx
    Bởi tainangnpl1 trong diễn đàn BlackBerry Pearl 81xx & 91xx
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 25-10-2016, 07:41 PM
  2. Nơi để chia sẻ mã pin thảo luận về BB10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-07-2013, 11:23 AM
  3. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  4. [Thảo luận] Chia sẻ kinh nghiệm dùng phụ kiện cho BlackBerry Z10
    Bởi hanhla994 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-04-2013, 01:52 PM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 06:00 PM