Trang 1 của 22 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 220
    <div style="text-align: justify !important;">Tại các 4rum khác đã có những topic chuyên về 87xx cho anh em chúng ta, vậy tại đây, 4rum này chỉ chuyên về BB thì tại sao lại không có nhỉ?

Vì vậy, mình xin phép tất cả anh em, lập topic này để anh em chia sẻ, trao đổi kinh nghiệm về chiếc 87xx thân yêu

Tất cả anh em tham gia topic này đều có thể đưa ra bất kỳ yêu cầu thắc mắc, hay post lên những kinh nghiệm cả về phần cứng lẫn phần mềm dành cho chiếc dế 87xx thân thương của mình

Hi vọng anh em sẽ ủng hộ nhiệt tình! :lol:
    </div>

Guest
    Welcome topic 87xx - nơi "chia sẻ, trao đổi kinh nghiệm về chiếc 87xx thân yêu"
    Tóm tắt các thắc mắc

• 1-

:?: : Cách di chuyển chuột sang 2 bên phải, trái để soạn thảo văn bản Word

:idea: : nhấn và giữ phím ALT sau đó lăn TW sang phải, trái

Guest
    Topic hay quá Ủng hộ mod lập ra các topic như thế này cho các loại máy Nhân tiện cho em hỏi tại sao con 8700 của em dùng Word lúc soạn văn bản thì không thể di chuyển chuột sang 2 bên phải trái để edit được vậy, chỉ di chuyển lên xuống hoặc di chuyển ra đầu dòng, cuối dòng được thôi. Bác nào bít giúp em với nha. Thanks các bác nhiều.

Topic hay quá Ủng hộ mod lập ra các topic như thế này cho các loại máy Nhân tiện cho em hỏi tại sao con 8700 của em dùng Word lúc soạn văn bản thì không thể di chuyển chuột sang 2 bên phải trái để edit được vậy, chỉ di chuyển lên xuống hoặc di chuyển ra đầu dòng, cuối dòng được thôi. Bác nào bít giúp em với nha. Thanks các bác nhiều.
    bạn muốn rê chột qua trái hay phải thì phải nhấn và giữ phím ALT sau đó lăn TW, chuột sẽ chạy ngang thôi

topic hay&lt; ủng hộ anh cả 2 tay 2 chân luôn

bạn muốn rê chột qua trái hay phải thì phải nhấn và giữ phím ALT sau đó lăn TW, chuột sẽ chạy ngang thôi [/quote]
    Hik cái đấy thì mình bít rồi nhưng vấn đề là nhấn và giữ phím ALT rồi lăn TW nó chỉ di chuyển được ra đầu dòng hoặc cuối dòng thui. Không di chuyển từng chữ để mình edit cho nhanh được. Chắc 87 chỉ di chuyển được thế thui nhỉ. Dù sao cũng cám ơn bạn rất nhiều nhé

Hik cái đấy thì mình bít rồi nhưng vấn đề là nhấn và giữ phím ALT rồi lăn TW nó chỉ di chuyển được ra đầu dòng hoặc cuối dòng thui. Không di chuyển từng chữ để mình edit cho nhanh được. Chắc 87 chỉ di chuyển được thế thui nhỉ. Dù sao cũng cám ơn bạn rất nhiều nhé
    sao thế nhỉ? nhấn ALT + lăn TW là rê từng chữ mà ta?

Bạn dùng Document to go ver bao nhiêu vậy. Mình dùng 2.0 thì không rê từng chữ như bạn nói được. Chỉ rê từ đầu dòng ra cuối dòng luôn. Muốn sửa phải xoá cả dòng đi rất mất thời gian.hik.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kukienx8
    Bạn dùng Document to go ver bao nhiêu vậy. Mình dùng 2.0 thì không rê từng chữ như bạn nói được. Chỉ rê từ đầu dòng ra cuối dòng luôn. Muốn sửa phải xoá cả dòng đi rất mất thời gian.hik.
    mình không dùng bạn à, do cái 8700 RAM ít quá, với lại mình thường xuyên xử lý file word và excel có quá nhiều dữ liệu và dùng nhiều hàm, công thức nên không thể làm trên BB được!

p/s: bạn rê trên sms được không?

Thế à.hik. Mình cứ tưởng bạn cũng dùng. SMS với memopad hay mấy cái còn lại thì mình rê bình thường mà. Có mỗi cái Word này thì không được nên mới thắc mắc thui. Cám ơn bạn nhiều nhé. Sao diễn đàn không ấn thanks được nhỉ?

Trang 1 của 22 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Topic trao đổi, thảo luận cho pearl 81xx/91xx
    Bởi tainangnpl1 trong diễn đàn BlackBerry Pearl 81xx & 91xx
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 25-10-2016, 07:41 PM
  2. Nơi để chia sẻ mã pin thảo luận về BB10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-07-2013, 11:23 AM
  3. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  4. [Thảo luận] Chia sẻ kinh nghiệm dùng phụ kiện cho BlackBerry Z10
    Bởi hanhla994 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-04-2013, 01:52 PM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 06:00 PM