Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Guest
    bạn tham khảo ở đây UC Browser 7.8.0.95 English Version cho Blackberry

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Kyd
    cần xin UcBrowser cho BlackBerry 8830s
    file ALX

bản càng cao càng tốt

tk
    bạn nên tham khảo ở đêy nè

http://www.tinhte.vn/f101/cai-dat-s...-browser-mms-cho-blackberry-trong-1-a-191114/

mình lam cho mạng vettel lần nào cũng ok
    trước khi làm theo các bước đó bạn nên để ý mấy flie download về cần dùng để cài đặt severbook trong đó đc chia lam 2 phần
    1.cấu hình theo nhà mạng co đuôi muc. như trang wed đã gi vettel bis hoăc. mobi dùng để đưa vào bb qua BDM
    2.phần cài đặt có chữ arwom------------>>>>>theo kinh nghiệm của mình là bắt buộc phải có,bạn download về--->>>giải nén rồi cứ để trên máy tính.....nhớ kĩ chỉ cần down về giải nén ra.còn lại k cần wan tâm nó làm gì....

bh bạn cứ yên tâm làm theo hướng dẫn của bác disconect mình thấy rất đầy đủ va dễ hỉu đó.chúc bạn thành công :-bd :-bd :-bd :-bd

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kyoloverz
    bạn nên tham khảo ở đêy nè

http://www.tinhte.vn/f101/cai-dat-s...-browser-mms-cho-blackberry-trong-1-a-191114/

mình lam cho mạng vettel lần nào cũng ok
    trước khi làm theo các bước đó bạn nên để ý mấy flie download về cần dùng để cài đặt severbook trong đó đc chia lam 2 phần
    1.cấu hình theo nhà mạng co đuôi muc. như trang wed đã gi vettel bis hoăc. mobi dùng để đưa vào bb qua BDM
    2.phần cài đặt có chữ arwom------------>>>>>theo kinh nghiệm của mình là bắt buộc phải có,bạn download về--->>>giải nén rồi cứ để trên máy tính.....nhớ kĩ chỉ cần down về giải nén ra.còn lại k cần wan tâm nó làm gì....

bh bạn cứ yên tâm làm theo hướng dẫn của bác disconect mình thấy rất đầy đủ va dễ hỉu đó.chúc bạn thành công :-bd :-bd :-bd :-bd
    @kyoloverz Bạn hiểu ý của Kyd không?! Kyd đang cần UCBrowser mà bạn đâu có liên quan gì tới kích hoạt browser trên BB

Trích dẫn Gửi bởi SLHpD8X
    @kyoloverz Bạn hiểu ý của Kyd không?! Kyd đang cần UCBrowser mà bạn đâu có liên quan gì tới kích hoạt browser trên BB
    ồ....hỉu ồi.sr ha.tại chưa từng sài wa ucbrowser vừa lên google tìm hỉu mới pít nè.cứ tưởng bạn cần kick hoạt browser cơ.hihi.theo mình thì bb lên mạng cũng đâu có tồi lắm đâu.cứ sài browser là đc. ồy vừa tiện lại đỡ tốn dung lượng bộ nhớ :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Tu dien thoai vao trang ucweb.com.vn la duoc down ngay hoac vao trang vi.ucweb.com se co nhieu lua chon hon

[ Posted by Mobile Device ]

vào trang chủ của nó mà down. uc.cn

Guest
    Ucweb.com, vào đấy nó hiện ra liên

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    file axl cho bác chủ ^^! xài uc rất tốt, hệ thống phím tắt thuận lợi vô cùng

bạn pm nick namdhis@gmail.com nhé. Mình sẽ gửi cho

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẻ phầm mềm UCBrowser cho Z10
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-02-2017, 04:24 PM
  2. xin ucbrowser mod cho bb os 4.5
    Bởi Q2brhotgirlsngoctrinh trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 08:55 AM
  3. xin license key của phần mềm BeejiveIM cho máy 8830s