Kết quả 1 đến 5 của 5
    Tình hình là hôm qua em mới qua chỗ bác Quang3G tậu 1 em 8800. Tất cả mọi thứ của em ấy đều ổn trừ 1 chuyện là e có 1 cái thẻ 2G lắp vào máy vẫn nhận bình thường nhưng cứ được 1 lúc máy lại bị treo không làm gì được. E đã reset lại máy nhiều lần + tháo ra format thẻ nhớ lắp lại nhưng vẫn không có tiến triển gì. Nhờ các pro tư vẫn giúp e. Mà e muốn hỏi 1 chuyện nữa là 8800 thì hỗ trợ tối đa thẻ nhớ dung lượng bao nhiêu? Máy hiện đang chạy OS 4.5. E mới dùng blackberry lần đầu nên chưa có kinh nghiệm, mong các bác gạch đá ít ợ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Sói Trắng
    Tình hình là hôm qua em mới qua chỗ bác Quang3G tậu 1 em 8800. Tất cả mọi thứ của em ấy đều ổn trừ 1 chuyện là e có 1 cái thẻ 2G lắp vào máy vẫn nhận bình thường nhưng cứ được 1 lúc máy lại bị treo không làm gì được. E đã reset lại máy nhiều lần + tháo ra format thẻ nhớ lắp lại nhưng vẫn không có tiến triển gì. Nhờ các pro tư vẫn giúp e. Mà e muốn hỏi 1 chuyện nữa là 8800 thì hỗ trợ tối đa thẻ nhớ dung lượng bao nhiêu? Máy hiện đang chạy OS 4.5. E mới dùng blackberry lần đầu nên chưa có kinh nghiệm, mong các bác gạch đá ít ợ
    Có thể lỗi tại thẻ nhớ của bác, thử với các thẻ nhớ khác xem

Guest
    Mình xài Q10 cũng bị tương tự, nếu để tính năng mã hóa thẻ. Bỏ đi thì hết.

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Có thể lỗi tại thẻ nhớ của bác, thử với các thẻ nhớ khác xem
    Nhưng mà em lắp thẻ nhớ đó qua con android của e thì nó lại dùng bình thường, mong là không phải lỗi tại máy

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nambun
    Mình xài Q10 cũng bị tương tự, nếu để tính năng mã hóa thẻ. Bỏ đi thì hết.
    Bỏ thế nào bác? Chỉ e với!)

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-08-2015, 04:57 PM
  2. [Review] Thẻ Visa Viettinbank mua ứng dụng trên Blackberry World của Thế giới di động
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:23 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  4. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 04:07 PM