Kết quả 1 đến 7 của 7
    Xin các bác hướng dẫn em cách check-in cho con 8520, trên browser thì ok còn trên app thì không được ạ! E có cài ggmap mà vô tùy chọn chỉ có send location qua mail với sms thôi, Vậy có cách nào không ạ..??

Sent from my Blackberry 8520 via Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi emxinhlam
    Ko
    Vâng, thanks bác nhé. Có 1 chút buồn nhẹ

Em tìm ra cách rồi các bác ạ! Đơn giản mà lâu nay không tìm hiểu, thật là chuối quá..!
    Chỉ cần tải foursquare về rồi tạo tài khoản, connect với facebook xong sau đó vô facebook check-in là ok! Coi trên máy tính lẫn điện thoại nó đều hiện cả chùm dâu luôn, địa điểm rất chính xác!

Guest
    Bác wetfoot ơi cho em hỏi xíu ạ! Bữa trước em check-in trên face bình thường mà mấy bữa nay tự nhiên không thể nào check-in được, không biết vì sao lại thế nữa! Mong bác chỉ giáo ạ!
    thanks bác!!

Guest
    mrzit Bạn thử check trên các location đã có sẳn trên FB được hay không? Dòng 85xx GPS nó hơi khó: sai số nhiều - kiểm tra việc này bằng app 4Suqare xem có được hay không, có chính xác không?

Bạn lưu ý check in bằng FB vẫn cần GPS.

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    mrzit Bạn thử check trên các location đã có sẳn trên FB được hay không? Dòng 85xx GPS nó hơi khó: sai số nhiều - kiểm tra việc này bằng app 4Suqare xem có được hay không, có chính xác không?

Bạn lưu ý check in bằng FB vẫn cần GPS.
    Em cũng thử check-in trên face rồi, mà nó cứ "acquiring your location" hoài thôi, không tìm thấy location có sẵn bác à
    Mấy bữa trước em mới tải 4square về rồi vô setting -» add facebook Xong rồi vô face check-in thì nó tìm ra cả list location luôn, mà giờ add facebook thì nó hiện thông báo: internal server error
    Vậy có cách nào không bác? Tại 8520 không có GPS nên em không biết làm sao cả.Mong bác chỉ bảo ạ Hihi..

8520 không có gps nên nos chỉ check qua sóng diienj thoại, độ chính xác không có

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-10-2016, 10:39 AM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 05-11-2015, 11:58 PM
  3. q5 os 10.2.0.415 sử dụng facebook ko check in đc, không share location đc, báo lỗi permission
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-10-2013, 02:06 AM
  4. Lỗi Camera trên BB 8520
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-03-2012, 10:07 PM
  5. Hỏi về cách nhận mail trên bb 8520
    Bởi tra.ngocnu trong diễn đàn BlackBerry Curve 85XX - 93XX
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 07-08-2011, 06:15 PM