Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Ngày hôm nay,

BlackBerry World - Kho phần mềm của BlackBerry đột ngột ngừng hoạt động trên phạm vi tòan cầu, ảnh hưởng trên tất cả các thiết bị.

Mình bị từ khoảng 11h trưa nay. Anh em nào đang gặp tình trạng trên, vui lòng không chỉnh máy và chờ đợi BlackBerry đưa ra thông báo cụ thể cũng như thời điểm BlackBerry World có thể hoạt động trở lại nhé!

* Cập nhật: BlackBerry World đã hoạt động trở lại!

View more random threads:

Đến nản với BB World, lỗi suốt, không biết vụ chính phủ Indo định phạt BB vì vụ lỗi BBM đến đâu rồi các bác?!

Yêu, nhưng đến thế này thì nản thật...

Guest
    Q5 có bản update mới, tương đương như bản 4537 dành cho Z10 và Q10 hôm trước rò rỉ. có thể đó là nguyên nhân chăng, 1 đợt update lên OS mới đồng bộ ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Mr_royal07
    Q5 có bản update mới, tương đương như bản 4537 dành cho Z10 và Q10 hôm trước rò rỉ. có thể đó là nguyên nhân chăng, 1 đợt update lên OS mới đồng bộ ?
    Update thì phải có thông báo chứ? |-)

Guest
    Vào đc, nhưng tải app về sẽ nhận đc thông báo : BBW is undergoing maintenance.

Guest
    Ờ, thử mới thấy, đang lỗi thật ^^

Quá nản với Rim rồi đấy. Cái đc phát triển HUB thì mới rời bỏ BlackBerry. Có phải chăng đây là điềm báo giải thể

Mình thông báo với các bạn để các bạn mừng, thế mà nhiều bạn cứ nói thất vọng với BBRY thế này, nản thế kia là sao? Các bạn không muốn Maintenance để chuẩn bị một loạt Apps hỗ trợ 10.2 sao? Chỉ là đang cập nhật hệ thống thôi mà

Thực tế, không chỉ kho phần mềm của BB bị đâu, Google Play, Appstore... đều phải trải qua những đợt cập nhật này. Kho nào càng mới thì mật độ càng cao. Nhất là với BB10, điều này sẽ xảy ra nhiều hơn. Mà mình hỏi to một câu: Có bác nào có nhu cầu đang cần download mà bị tình trạng như trên không, hay là thấy nó bị Down thì la làng chê trách?

Dùng lý lẽ phán xét đi các bạn, dù thời gian ngắn vừa qua, chẳng có nhiều điều vui mừng về BBRY thật, nhưng cái gì cũng cần phải lấy lý lẽ làm đầu chứ!

hèn chi vào search software hoài k được, giận quá lên bảng 10.2.0.483 luôn

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Không cập nhật hoặc tải pm được trên BB World ạ?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-12-2015, 11:26 AM
  2. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 25-04-2015, 10:41 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-02-2015, 01:33 AM
  4. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-09-2013, 10:58 PM
  5. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-05-2012, 04:17 PM