Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Full qwerty cho nó lành. Trừ khi mình đổi sang giới tính nữ mới dùng dòng 1/2qwerty

Nhớ 8120 đã mất, chẳng có nhẽ lại mua 9100 .
    ưu điểm của dòng pearl tuyệt vời, không biết Rim có sản xuất pearl chạy OS 10 không nhỉ, nếu có chắc chắn phải mua 1 cái :">

Nhớ 8120 đã mất, chẳng có nhẽ lại mua 9100 .
    ưu điểm của dòng pearl tuyệt vời, không biết Rim có sản xuất pearl chạy OS 10 không nhỉ, nếu có chắc chắn phải mua 1 cái :">

Trích dẫn Gửi bởi soloshevcento
    Cảm ơn Duy Thái, mình đang type rất nhiệt tình trên Pearl 9105 đây. Tuy nhiên có mỗi từ bbm là thấy nó học hoài không thuộc dù đã gán nó vào Custom Dictionary.

Sent from my BlackBerry 9220 using Tapatalk
    Nếu em đoán không lầm đây là a Công đúng không a.
    E là e kết 81xx 91xx ở cái dáng nhỏ gọn khi dùng để nghe gọi con type thì thôi e nản lắm cứ qwerty cho lẹ ạ. Dù không dùng nhưng vẫn thank bác chủ nhiều

Vì bài này mà mình lăn tăn em 9100...hehe

Guest
    em cũng từng dùng qua nhiều dòng trong đó có pearl, nhận xét về cái suretype này là mất một khoảng thời gian kha kha để máy "học" hết cách nói chuyện của chúng ta

xong rồi thì vô tư mà gõ do quen gõ bàn phím điện thoại nên mình làm quen với bàn phím này cũng khá nhanh, sau đó tắt suretype luôn gõ ở chế độ thường cũng như điện xẹt, không tốn thời gian nhiều lắm, âu có tốn cũng chỉ vì thời gian chờ nghỉ vì bấm trên cùng 1 phím (nhưng ít gặp)

Guest
    8100n, con BB đầu tiên của em, mấy ngày đầu mới xài chưa đánh nhanh được, nhưng sau khi cho học một thời gian thì mấy cái bàn phím T9 thua hết, bàn phím lại gọn nhẹ, chỉ thi thoảng mới có từ nó không học được.
    Sau thấy 7290 bàn phím ngon hơn nên làm một em, tặng lại cho thằng em con 8100. Lâu lâu ngồi nghĩ lại cũng thấy hay, hồi đó mà không có nó chắc giờ đang sa lầy với mấy con ăn roi.

e ko bít dùng sure type tiếng việt, thấy nó bá đạo với tiếng anh thôi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kid1412no1
    e ko bít dùng sure type tiếng việt, thấy nó bá đạo với tiếng anh thôi
    Dùng cho TV quả là ko thích hợp cho lắm, cứ phải rà tới rà lui.
    Anhphuc1986 Trên "Hội kín" không nên dùng tục danh.

Guest
    Trước đây sử dụng 9100 mình luôn luôn sử dụng suretype, dù đôi khi phải lăn lên xuống để chọn từ nhưng dù sao vẫn nhanh hơn là đợi gõ multitap @@

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối