Kết quả 1 đến 2 của 2
    Guest
    Tình hình là con Bold béo của em mấy nay mưa bão nên đổ 1 số bệnh mà em chưa rõ nguyên nhân ACE bắt bệnh giùm em nha !
    Em dùng ROOM OS 5.000.049(xưa đến nay khá ưng ý ,tình trạng pin bình thường nhưng báo %pin thì ảo kinh)
    -Thứ nhất:Hôm qua em dùng X-player xem video do tắt đột ngột nên treo luôn em làm đủ cách từ tháo pin lẫn Alt-Cap-Del khi khởi động thì dừng lại ở phần loadmodul 100% nhưng vẫn hiện ở màn hình và treo luôn
    Em định Uproom lại thì khi tháo pin cắm qua cap thì lúc đầu đền đỏ sau đó lại không nhận máy,thôi không up nữa lắp pin vào ..........quang tèo máy không lên!Em nghĩ chết IC nguồn định mai ra chỗ quen sửa----->Đi ngủ
    -Thứ 2:Hôm sau zậy trước lúc đi sửa thử lắp lại pin xem sao :-o ngạc nhiên máy khởi động lên bình thường ẢO VÃI
    dùng đến chiều ngứa ngáy chân tay thế là Backup Data chuẩn bị Uproom cho máy ngon lành chạy mượt thì lại bị giống trên cắm qua CAP không nhận .......
    Theo em bắt bệnh có thể do Bold của em bị sốc nguồn hay có thế em IC nguồn sắp bỏ em ra đi
    Theo các pác thì thế nào??????
    (note:Còn 1 bệnh nữa em,có pác nào đã thử tháo nắp đằng sau và ấn vào phần trên của CAMERA chưa,ấn vào các chỗ khác nhau thì loa kêu khác nhau ,tại máy em không lên loa ngoài tò mò nghich thì phát hiên ra giờ loa lại kêu to hơn xưa)

up lên dùm bạn nè :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd

Các Chủ đề tương tự

1. Cùng chiêm ngưỡng hình ảnh cận cảnh của BlackBerry Bold 9900 Gold
    Bởi phantom919 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-09-2012, 09:34 AM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-08-2012, 12:47 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-02-2012, 03:38 PM
  4. Rogers sẽ sớm cho ra mắt Blackberry Bold 9900 white cùng với BlackBerry Bold 9790
    Bởi luudeptrai3789 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-11-2011, 10:01 PM
  5. Leaked: OS 6.0.0.461 cho Bold 9780 | Bold 9700 | Curve 9300
    Bởi laplongland trong diễn đàn Rò rỉ - Leaked
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 20-03-2011, 12:21 PM