Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Guest
    Sax con Paper 950 đâu phải là Paper đầu tiên của RIM đâu....Lịch sử thì phải là từ Paper RIM 900 đến BB 10 mới đúng ) .Cái con Paper đầu tiên dạng hình võ sò mới là Paper đầu tiên của RIM,"nguồn cội" của tất cả dòng paper của RIM nói riêng và Blackberry sau này b-)

Trích dẫn Gửi bởi rviipxxi
    Sax con Paper 950 đâu phải là Paper đầu tiên của RIM đâu....Lịch sử thì phải là từ Paper RIM 900 đến BB 10 mới đúng ) .Cái con Paper đầu tiên dạng hình võ sò mới là Paper đầu tiên của RIM,"nguồn cội" của tất cả dòng paper của RIM nói riêng và Blackberry sau này b-)
    Mình đọc một số tài liệu đều không thấy nói về con Paper 900. Nếu có thể bạn cho mình xin đường dẫn về thông tin của nó, mình sẽ sửa lại trong info.

Guest
    <div style="text-align: justify !important;">Trình bày dạng Infographic hay, đẹp nhưng do tác giả muốn truyền tải nhiều thông tin nên để load đủ hình để xem trên PC cũng cực lắm đó nha!

Nếu cắt ra dạng nhiều hình liên tục thì sao nhỉ?</div>

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    <div style="text-align: justify !important;">Trình bày dạng Infographic hay, đẹp nhưng do tác giả muốn truyền tải nhiều thông tin nên để load đủ hình để xem trên PC cũng cực lắm đó nha!

Nếu cắt ra dạng nhiều hình liên tục thì sao nhỉ?</div>
    Em resize lại cái ảnh là sẽ nhẹ hơn bác @wetfoot ạ.

Trích dẫn Gửi bởi rviipxxi
    Do sự nhầm lẫn về tên gọi cũng như ít hình ảnh về những con Paper đời đầu nên nhìu người chưa rõ,và chuyện và con Paper đầu tiên cũng là cả 1 câu chuyện dài chứ ko đơn giản đâu !

Trích dẫn Gửi bởi Never_Say_No
    Mình đọc một số tài liệu đều không thấy nói về con Paper 900. Nếu có thể bạn cho mình xin đường dẫn về thông tin của nó, mình sẽ sửa lại trong info.
    BẠn cho mình cái email,mình sẽ gửi thêm tài liệu về con máy đó cho và cả hình ảnh thực tế mình chụp luôn vì mình có người bạn đang sở hửu nó

Sự trở lại của 1 đế chế

Hình như càng già lại càng thích đồ cổ, nhìn Paper 950 mà muốn dùng ngay lập tức.

Trích dẫn Gửi bởi Never_Say_No
    em thắc mắc chút sao ko thấy có phần giới thiệu về người sáng lập ra RIM và vị CEO nào đã đưa RIM lên đỉnh cao bác nhỉ, như kiểu nhắc đến apple là có Steve Job ý

Guest
    ) iphone hết thời rồi thua cả Sony =)) BB chuẩn bị leo lên ngôi vương đây là lúc BB dành lại quyền lực tối thượng trong làng smartphone :x
    http://www.thegioididong.com/tin-tuc/5-ly-do-khien-xperia-z3-vuot-mat-iphone-6-565640 các bác đọc bài này nhá

Có đưa lại thì cũng edit lại thông tin tý chứ. Bây giờ là 2014 mà.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-04-2016, 02:00 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-09-2015, 12:24 AM
  3. [Infographic] So sánh mức giảm giá của loạt smartphone cao cấp trong năm 2014
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-01-2015, 02:34 PM
  4. [Infographic] Kỷ niệm 5 năm của BlackBerry World
    Bởi susuno135 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 29-04-2014, 11:53 PM
  5. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 20-11-2013, 09:47 PM