Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: lỗi khi chụp ảnh

chuyentaucuoicrv bạn thử vệ sinh điểm tiếp xúc của viên pin xem sao. Nếu vẫn không được thì khả năng pin quá kém, bạn thay cục pin khác nhé.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    chuyentaucuoicrv bạn thử vệ sinh điểm tiếp xúc của viên pin xem sao. Nếu vẫn không được thì khả năng pin quá kém, bạn thay cục pin khác nhé.
    Mình dùng 2pin bạn àh,nhưng ok,mình sẻ thử.đa số là lỗi xảy ra khi máy còn dưới 50%pin,ko lẽ do dùng flash.cảm ơn ban nhé

Trích dẫn Gửi bởi chuyentaucuoicrv
    Mình dùng 2pin bạn àh,nhưng ok,mình sẻ thử.đa số là lỗi xảy ra khi máy còn dưới 50%pin,ko lẽ do dùng flash.cảm ơn ban nhé
    BB < 20% pin mới ko dùng đc flash bạn à? Tớ cũng nghĩ là do pin thôi!

Sent from my BlackBerry 9000 using Tapatalk

Bạn kiểm tra Pin trước xem có bình thường ko, thử tắt flash xem có đỡ hơn ko? nếu pin bình thường thì chắc là do rom ^^

Cảm ơn các bạn,do flash thôi,nhưng chán quá nếu pin yếu thì có cảnh báo chứ đằng này tắt ngúm luôn,máy các bạn có vậy ko?BB9700

Trích dẫn Gửi bởi chuyentaucuoicrv
    Cảm ơn các bạn,do flash thôi,nhưng chán quá nếu pin yếu thì có cảnh báo chứ đằng này tắt ngúm luôn,máy các bạn có vậy ko?BB9700
    Vấn đề là do pin chai, pin ảo nên vậy. OS nó tưởng pin vẫn còn nhiều nên không cảnh báo. Trên Laptop cũng vậy mà