Kết quả 1 đến 5 của 5
    Mình có 2 cái 9900, một cái nhìn màu hơi ngả vàng nên ko dc sáng. một cái 9900 kia thì ngả xanh nên màu sắc rất sáng nên nhìn hơi nhạt 1 tí (cảm nhận). Hai cái đều đã chỉnh Backlight Brightness 100%, bỏ chọn auto Dim backlight.
    Vậy cái nào là tốt nhất? hay cái nào là Zin? vậy các bạn?

Tks all,

Nó ngẫu nhiên, không xác định ở nhà mạng nào, cả hai đều xịn như nhau. Không chỉ BlackBerry đâu bạn, cả iPhone cũng!

Guest
    Cầm và sử dụng 2 cái như nhau,... khổ cái là mình mua 2 cái, 1 cái mình dùng, 1 cái cho đứa em vợ..... bít chọn cái nào đây? :-s

Trừ khi một mình bạn dùng hai máy, sự khác biệt mới dễ thấy, còn bạn dùng thường xuyên một cái, sự khác biệt là khó nhận biết gần như bạn sẽ không quan tâm tới nó.

Thực tế, nhà sản xuất tính tới ánh sáng nền màn hình vì nó chịu tác động của ánh sáng môi trường. Ở mỗi khu vực địa lý khác nhau, ánh sáng có màu sắc khác nhau và khi chiếu vào màn hình, nó gây nên cảm giác khó quan sát hoặc ảnh hưởng tới thị giác.

Nhìn chung, ở thị trường ngoài Quê hương của sản phẩm, rất khó để dùng đúng cách, đúng theo ngụ ý nhà sản xuất. Nhất là nhu cầu sử dụng thiết bị công nghệ mang tính cá nhân hoá và thị hiếu chuộng hàng xách tay ở các nước đang phát triển, trong đó có Việt Nam!

Tóm váy: Bạn cứ dùng, máy chạy hoàn hảo là hạnh phúc rồi. Tốt gỗ hơn tốt nước sơn!

Happy nhé!

Tks bạn, giờ mình mới bít zụ này á..... Đúng là hàng công nghệ....ko bít mô lần. 8-}
    Nice Weekend,

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn xử lý ổ cứng máy tính bị ngập nước
    Bởi nhungtthn123 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-04-2017, 06:16 PM
  2. Z10 không ngắt cuộc gọi được
    Bởi cuongnc79 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-05-2015, 08:56 AM
  3. Q10 ngắt cuộc gọi sau 60s
    Bởi nhtai trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-05-2015, 11:45 AM
  4. Trung Quốc ngấm ngầm đưa “bản đồ lưỡi bò” vào Việt Nam qua Wechat
    Bởi sonvttb83 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác