Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Lỗi của bold 9900

Guest
    Máy của mình dùng trackpad qua phải trái đều được cảm ứng ok hết nhưng khi vào 1 số cái ( cài đặt ,..) máy chỉ hiển thị được phần trên dùng trackpad vẫn dùng được nhưng khi kéo xuống thì máy vẫn chỉ hthị phần trên dù mình kéo ntn đi nữa. Lỗi này là lỗi gì vậy mấy bác. Các bác xem giùm mình với.

Kèm hình đc k bạn?
    Có thể trackpad của bạn ko di xuống đc. Bạn thử khoá bàn phím rồi ấn mạnh trackpad, vừa ấn vừa di chuyển 4 hướng xem có hết ko?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mrk1102
    Kèm hình đc k bạn?
    Có thể trackpad của bạn ko di xuống đc. Bạn thử khoá bàn phím rồi ấn mạnh trackpad, vừa ấn vừa di chuyển 4 hướng xem có hết ko?

Trích dẫn Gửi bởi mrk1102
    Kèm hình đc k bạn?
    Mình thử cảm ứng kéo xuông cũng ko đc. Dùng trackpad nó di đến được nhưng mà hình vẫn đứng yên như kiểu bị khóa ấy. Bạn có skype hay facebook ko

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Mod Tran
    Mình thử cảm ứng kéo xuông cũng ko đc. Dùng trackpad nó di đến được nhưng mà hình vẫn đứng yên như kiểu bị khóa ấy. Bạn có skype hay facebook ko
    Hơi khó hiểu nhỉ? Bạn có gần Đại Thanh thì ae trà đá ^^.
    Fb Kiên kòi nhé. Avar có gạch chéo Manutd.

Guest
    À. Hoặc có thể trang web đấy lỗi. Bạn thử trang web khác xem sao?

Bạn thử vào phần test cùa máy test trackpad xem, nếu không sao thì có thể do lỗi phần mềm.

Trích dẫn Gửi bởi Chut ky niem buon193
    Bạn thử vào phần test cùa máy test trackpad xem, nếu không sao thì có thể do lỗi phần mềm.
    Mình test vẫn bthg bác à. Điều lạ ở đây là việc cuộn như kiểu dùng chuột lăn lên lăn xuống thì ko được ấy. Màn hình vẫn giữ nguyên

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Mod Tran
    Mình test vẫn bthg bác à. Điều lạ ở đây là việc cuộn như kiểu dùng chuột lăn lên lăn xuống thì ko được ấy. Màn hình vẫn giữ nguyên
    Mình dùng 9900. Qua nay cũng bị lỗi này. uprom lại không được. Ở màn hình chủ thì cảm ứng trượt lên xuống vẫn được nhưng cuộn xuống không được.

9900 của mình cũng bị như thế!
    Ở trong Opera mini thì cảm ứng lên xuống bình thường. Vào tin nhắn hay danh bạ không cảm ứng lên xuống được. Dùng trackpad thì nó chạy xuống nhưng màn hình vẫn đứng trơ trơ một chỗ. Ai có lỗi này chỉ giúp với! Help me! Thank!

Các Chủ đề tương tự

1. lỗi thực hiện cuộc gọi BB bold 9900
    Bởi ss64musn trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-01-2016, 01:09 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-07-2015, 07:52 PM
  3. Bold 9900 không có hiệu chỉnh màu LED
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-01-2014, 10:36 AM
  4. So sánh hai Model điện thoại BlackBerry 7: Bold 9900 và Bold 9790
    Bởi nguyenbao13 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 22-11-2011, 08:32 PM
  5. Rogers sẽ sớm cho ra mắt Blackberry Bold 9900 white cùng với BlackBerry Bold 9790
    Bởi luudeptrai3789 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-11-2011, 10:01 PM