Kết quả 1 đến 8 của 8
    hôm qua lọ mọ ngồi làm cdma cho st1 của mình. sau 1 hồi làm xong thì...ặc ặc chuyển qua 1xev thì không có sóng, ban đầu hiện só sau đó hiện lên dấu x. cái biểu tượng dấu cộng có cái hình tròn ấy mọi ngày thì nó có mỗi thế thôi bây h tự nhiên mọc thêm 3 vạch nữa hic h sfone không gọi được nữa, chuyển qua viettel vẫn ok nhưng cái biểu tượng ấy vẫn còn cugnf với 3 vòng sóng....liệu làm lại từ đầu có đc k các bác =((

Trích dẫn Gửi bởi quytrong287
    hôm qua lọ mọ ngồi làm cdma cho st1 của mình. sau 1 hồi làm xong thì...ặc ặc chuyển qua 1xev thì không có sóng, ban đầu hiện só sau đó hiện lên dấu x. cái biểu tượng dấu cộng có cái hình tròn ấy mọi ngày thì nó có mỗi thế thôi bây h tự nhiên mọc thêm 3 vạch nữa hic h sfone không gọi được nữa, chuyển qua viettel vẫn ok nhưng cái biểu tượng ấy vẫn còn cugnf với 3 vòng sóng....liệu làm lại từ đầu có đc k các bác =((
    Biểu tượng dấu + và 3 vạch sóng là do ban mở GPS
    Vào Options > Advance Optión > GPS > GPS Services chọn E911 Only là xong

mình dùng storm 2, trước giờ xài 3G mạng vina ngon lành, không hiểu sao mấy hôm nay cứ để máy 1 lúc là bị chuyển từ 3G sang 3g,bị lỗi 3rd luôn,không vào mạng được,có phải do mạng không các bác nhỉ

e cũng thế dạo này storm 2-3h lại làm phát 3rd hic

Dung benh la kho
    Storm1 cua mjnh con chet vaj djem cam ung dung moj buc chu<br /><br />--- Added at 06/09/2011, 23:32 ---<br /><br />Dung benh la kho
    Storm1 cua mjnh con chet vaj djem cam ung dung moj buc chu

gps cho 9550

Cho mình hỏi thêm về Googlemap. Tại sao khi mình bật map lên thì vị trí của mình luôn luôn ở US? Có ai giải thích giup ko?

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi heocoia5
    Cho mình hỏi thêm về Googlemap. Tại sao khi mình bật map lên thì vị trí của mình luôn luôn ở US? Có ai giải thích giup ko?

[ Posted by Mobile Device ] [ Image ]
    Bạn nhấn số 0 để nó chuyển về vị trí hiện tại của bạn nhé

Guest
    Re: gps cho 9550

Trích dẫn Gửi bởi heocoia5

[ Posted by Mobile Device ] [ Hình ảnh ]
    Bạn ấn vào hình tròn màu xanh dương ở dưới bên phải màn hình nhé nếu ấn 1 lần chưa ra thì 2 3 lần là ra

[ Posted by Mobile Device ]