Kết quả 1 đến 5 của 5
    Guest

Về device memory trên media thì nó chỉ cho giới hạn bao nhiêu đó, còn bạn muốn biết máy mình còn bao nhiêu thì vào Options-----memory sẽ biết còn bao nhiêu.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Về device memory trên media thì nó chỉ cho giới hạn bao nhiêu đó, còn bạn muốn biết máy mình còn bao nhiêu thì vào Options-----memory sẽ biết còn bao nhiêu.

[ Posted by Mobile Device ]
    Cám ơn petertinh đã trả lời. Nhưng khi vào Options---->Memory thì nó chỉ hiển thị thông số bộ nhớ application memory ( theo mình biết cái này để cài ứng dụng và máy mình thì còn trống khá nhiếu 118mb ) và thẻ nhớ. Và nếu trên media nó chỉ giới hạn cho mình dùng 30mb thì bộ nhớ trong 2bg của máy đâu mất tiu rùi phải làm sao mới dùng được nó ( ( (

Guest
    Bộ nhớ trong nó sẽ phân bổ cho nhiều mục khác nhau bạn à, bạn cứ cài phần mềm hay gì đó xem thử nó bao nhiêu thì nó sẽ đầy bạn sẽ biết ngay mà còn ko bạn kích hoạt màn hình ẩn xem sao, và lưu ý lâu lâu bạn cũng cần reset máy bằng cách tháo Pin hay bấm alt+aA(trái)+del nhé

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Bộ nhớ trong nó sẽ phân bổ cho nhiều mục khác nhau bạn à, bạn cứ cài phần mềm hay gì đó xem thử nó bao nhiêu thì nó sẽ đầy bạn sẽ biết ngay mà còn ko bạn kích hoạt màn hình ẩn xem sao, và lưu ý lâu lâu bạn cũng cần reset máy bằng cách tháo Pin hay bấm alt+aA(trái)+del nhé
    Cám ơn petertinh nhé

Các Chủ đề tương tự

1. Lưu dữ liệu trong box vào thẻ nhớ
    Bởi tranqt93 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-04-2016, 11:33 PM
  2. Icon thẻ nhớ và bộ nhớ trong của bold 9900 trong Window 7 Utilmate
    Bởi Q1bangron trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-07-2013, 12:25 PM
  3. Mã độc được tìm thấy trong máy tính mới mua ở Việt Nam
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Bài viết cuối: 28-02-2013, 04:26 AM
  4. Dog Pile - Trò chơi thả cún ghi điểm (giống trò chơi thả đĩa trong hội chợ hay có)
    Bởi boyniit88 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 09:30 AM
  5. STORM2 khởi động lại liên lục khi dùng sim MOBI
    Bởi thegioi374 trong diễn đàn BlackBerry Storm 95XX
    Bài viết cuối: 04-08-2012, 01:53 AM