Kết quả 1 đến 5 của 5
    Em đang dùng z10 nhưng vẫn không bỏ đc con vợ già 9630 mập lùn, chẳng hiểu sao mới đây nó giở chứng các bác ạ. Em nó giờ chảnh lắm ý. Trackball của e ý giờ là chỉ cho lăn ở ngoài Homescreen và trong một vài option, còn lại là không lăn đc. muốn lăn được là phải dùng thêm "dụng cụ phụ trợ" là ALT và aA
    Có bác nào gặp bệnh này chưa ạ, nguyên nhân và cách giải quyết như nào, các bác giúp đỡ e với để e về e chữa cho con vợ già nhà e với ạ

thay bi là ngon

e có 2 ball thay qua lại mà bác. nhưng mà vấn đề khó hiểu là chỗ lăn đc chỗ không ý ạ. ngoàhoohomescreen lăn bt, vào đên app icon screen thì k lăn đc mà phải dùng alt + aA

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ninhminhhai1202
    e có 2 ball thay qua lại mà bác. nhưng mà vấn đề khó hiểu là chỗ lăn đc chỗ không ý ạ. ngoàhoohomescreen lăn bt, vào đên app icon screen thì k lăn đc mà phải dùng alt + aA
    khi bạn thay bi thì phải vệ sinh sạch 4 điểm mà bi sẽ tiếp xúc,hoặc 4 con lăn bi bị bẩn sẽ xẩy ra hiện tượng chỗ đc chỗ không,bạn lấy bông ngóay tai xịt RP7 rồi vệ sinh từng con lăn một là ngon tôi đã từng làm như vậy rất nhiều cho BB của tôi hoặc các bạn tôi cũng xài BB chạy ball

Trích dẫn Gửi bởi huyhung
    khi bạn thay bi thì phải vệ sinh sạch 4 điểm mà bi sẽ tiếp xúc,hoặc 4 con lăn bi bị bẩn sẽ xẩy ra hiện tượng chỗ đc chỗ không,bạn lấy bông ngóay tai xịt RP7 rồi vệ sinh từng con lăn một là ngon tôi đã từng làm như vậy rất nhiều cho BB của tôi hoặc các bạn tôi cũng xài BB chạy ball
    Vâng e cảm ơn bác ạ, để mai e làm thử xem kq như nào ạ

Các Chủ đề tương tự

1. Bạn nào active thành công BIS Viettel trên 9630 rồi vào giúp mình với!!!
    Bởi thuthao83sgy trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-05-2013, 09:46 PM
  2. Hỏi về bis trên 9630
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-04-2013, 05:29 PM
  3. ai giúp e với (bb 9630)
    Bởi nhung_hv trong diễn đàn BlackBerry 96XX
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-02-2013, 07:18 AM
  4. Nhờ giúp đỡ Theme cho Tour 9630