Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thời gian trôi thật nhanh,thấm thoắt đã 4 tháng kể từ ngày Ghost có kết quả đỗ đại học,cũng là khoảng gần 4 tháng Ghost gần như không vào BBVietNam nữa,chuẩn bị cho việc học rồi học hành làm Ghost không còn nhiều time để đầu tư vào đọc,vọc,rep và săn ''THANK'' ở BBVietNam như ngày trước nữa #:-s

Nhưng,với 3 chú BB luôn luôn mang theo bên mình thì những câu chuyện về BB thường xuyên đến với Ghost trong 4 tháng qua mặc dù 3 chiếc dế của Ghost chưa được nếm mùi rôm mới trong khoảng thời gian ấy ,vì vậy,như là 1 lời chào tất cả thành viên trong 4rum mình,Ghost xin lập topic này để Ghost và toàn mem trong 4rum ta sẽ viết những câu chuyện liên quan đến chiếc dế yêu của mọi người,đời thường,giản dị,hài hước hay gì gì đó,...cái gì cũng được miễn là liên quan đến BB

Qua topic Ghost xin gửi lời chào đến tất cả mem trong 4rum,không kể lão thành hay ma mới,không kể nick xanh hay nick đen,xin gửi lời chào đến tất cả mọi người,chúc mọi người đón 1 cái tết con rồng thật tuyệt bên bạn bè và người thân,chúc cộng đồng BBVietNam càng ngày càng lớn mạng,chúc RIM một năm mới thành công ><

mai dậy viết tiếp :-*

mình có mỗi một chuyện là sáng dậy lọ mọ đi tắt chuông báo thức của 7100 7290, xách theo 9800, tối về cắm charge cả lũ và cả 8830, 8700 của ba mẹ

1 topic hay mà ít người ủng hộ vậy ta!bbvietnam cũng cần có những khoảng ... lãng mạn chút chút như này chứ,để Black Berry ko thể bị gọi là những cục gạch,để bbervn trở thành "doanh nhân romantic" chút chút đi nào.hii.mh cũng hưởng ứng chút.mặc dù cũng ko có nhiều chuyện để nói lắm.mình muốn kể về duyên nợ của mh vs Black Berry ...
    Hà nội năm 2008,cái hồi mà thú chơi Black Berry ms du nhập vào vn,dân chơi Black Berry chính hiệu hơi bị ít,dân nghiền Black Berry như ... nghiền bột lại càng ít hơn.lác đác có vài con gà mờ lên mạng dọc hí hoáy về Black Berry và mình cũng là 1 trg mấy con gà mờ ý.hồi đó là sv năm 2,mình còn nhớ,đợt đó đen đủi lắm!mất tiền,mất điện thoại.thế là ms lên mạng,hình như là vào raovat,tìm kiếm 1 em dt cũ thế rồi vô tình bị cuốn hút bới hình ảnh của 1 em 8100 sang trọng,lịch lãm,và ... quyến rũ.(Có thể nói là nhìn cái yêu luôn ý).thế rồi sau dăm ba ngày gom tiền(phải vay mượn thêm) đi rước em ý về vs giá 2tr tròn,đem về nhà,yêu lắm!ko rời mắt,cũng biết vào tinh tế đọc này nọ,đọc cho biết thôi chứ cũng chưa có gì gọi là vọc vạch,thứ nhất là kn non nớt,thiết nghĩ ko dám làm e ý đau ,thứ nữa dữ liệu tinh tế về Black Berry ngày đó cũng chưa phong phú như bj,... Giá mà cuộc sống êm đẹp cùng em 81 đáng yêu cứ như thế ... Nhưng đời đâu có như mơ,dc đúng 1 tuần e ý "lăn ra đổ bệnh",bây giờ thì biết luk đó e ý chỉ bị lỗi rom cơ mà hồi đó nhìn thấy nó thế thì ... "Khóc tu tu" rồi.đem đi sửa nhưng hồi ấy lấy đâu ra thông tin tràn ngập về các đại gia Black Berry như bây giờ.đem qua vài quán sửa dt,bị phán là hỏng ic nguồn,ẹc,thì nhận sửa và sau vài 3 cuộc phẫu thuật ... Nhầm,e ý chính thức ngỏm...chia tay ko lis do.kể từ sau đáy mh quyết tâm đi tìm hiểu về Black Berry và ty còn mãi đến bj,khi mà mấy thằng bạn khoe nhau galaxy,xperia,hay nói này nói nọ về apple ... hay dù cho rim bây giờ đang bị "lấn át"vẫn yêu rim nhất,mong Black Berry trở lại thời hoàng kim.ak quên tài sản hiện tại.1 em 8100,1 em 8700,1 em 8707,1 em 9000.đó là tất cả những e Black Berry mình dùng từ đó đến giờ.(Trừ 1 em 7290 bị móc mất hum noel năm ngoái,1 em 831 ngỏm vì ... "già" và cả e 810 ngỏm ko li' do nữa.)

[ Posted by Mobile Device ]

Nick tím có đc tham gia ko? #:-s #:-s #:-s

Chém mạnh đi bác,ak,nhớ cho e xin 1 k@y của e "vợ ơi a biết lỗi rồi nhé" )

Trích dẫn Gửi bởi hiep89bk
    Chém mạnh đi bác,ak,nhớ cho e xin 1 k@y của e "vợ ơi a biết lỗi rồi nhé" )

Nếu bạn ở Thái Nguyên ;

Trích dẫn Gửi bởi galaxyxxz
    Nếu bạn ở Thái Nguyên ;
    ko ở TN, cũng muốn có K@Y!!!! :x

Các Chủ đề tương tự

1. Một số thắc mắc về Story Maker
    Bởi hololazu3665 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-04-2015, 11:39 AM
  2. Story Maker bị lỗi trên PP
    Bởi sonvttb83 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-03-2015, 10:25 AM
  3. Chia sẻ hình ảnh từ Story Maker
    Bởi mrlong87 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-02-2015, 03:20 PM
  4. Video #25: Ứng dụng Story Maker - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi t7dragon789 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-12-2014, 04:16 PM
  5. Xuất hiện thêm hình ảnh và video về ứng dụng Story Maker trên BB10
    Bởi senxanh68 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-01-2013, 02:37 PM