Kết quả 1 đến 5 của 5
    Hôm nọ lang thang trên Youtube vớ dc seri này, thế là đêm ngồi xem cười đau cả bụng, hnay convert cho màn 480x360 up lên cho mọi ng cùng thưởng thức, đảm bảo với seri này mọi ng sẽ có nhưng phút giây xả stress cực hiệu quả ^^

Simon's Cat là seri hoạt hình xoay quanh chú mèo mập của Simon, với những hoạt động thường ngày của 1 con mèo...siêu quậy ) chẳng hạn như quẩn quanh làm phiền cậu chủ lúc đang xem TV, trên bàn máy tính, hay tìm mọi cách (kể cả dùng gậy bóng chày =)) ) để đánh thức cậu chủ dậy...đòi ăn, hay tranh nhau với 1 chú mèo con bát cơm và chỗ...giải quyết nỗi buồn =)))) )

Đây là link xem trực tiếp trên Youtube : Simon's cat's channel

Up tạm 1 video cho mọi ng xem trc :-bd

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/AYdDRTRaWr8?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Và đây là link 15 part (trên trang của Simon&#039;s Cat mới có thế thôi) mình đã convert cho BB 480x360, mời mọi ng cùng thưởng thức trên em BB yêu dấu )

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

P/S: nếu thích seri này, bạn có thể Like nó trên Simon&#039;s Cat&#039;s Facebook và Follow trên Simon&#039;s Cat&#039;s Twitter

như Tom vs Jerry =))

hi,mình thích nhất là hoạt hình,bỏ đầy cả ổ cứng,giờ thì đầy luôn thẻ nhớ BB,cảm ơn bạn rất nhiều :-bd

Mấy bé nhà mình sẽ thích lắm đây...
    Cảm ơn bạn.

Hay quá đấy chứ các bác.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-07-2013, 10:00 AM
  2. [HỎI] Tư vấn mua Q10 ở Pháp hoặc Tây Ban Nha
    Bởi truongngoan123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-06-2013, 02:07 AM
  3. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-06-2013, 09:28 PM
  4. GAME SIMON trên BlackBerry - Look and Listen - Luyện trí nhớ theo tai và mắt
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 13-02-2013, 01:29 PM
  5. Kích hoạt Playbook rồi có kích hoạt lại được không?
    Bởi tieungaovanhoa trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-12-2011, 11:34 AM