Kết quả 1 đến 5 của 5
    [align=justify]----Với những người dân Việt Nam ta thì cứ mỗi dịp năm hết Tết về là trong lòng ai ai cũng rạo rực, hồ hởi để đón một năm mới đầy niềm vui, nhiều điều mới. Và cứ mỗi năm cứ đến độ xuân về, nhà nhà đều tranh thủ sắm sửa trang trí lại nhà cửa để mừng một năm tai qua, cầu mong một năm mới nhiều điều may mắn. Bên nồi bánh trưng, những củ hành, củ kiệu, thịt mỡ dưa dành câu đối đỏ, cây nêu ngày Tết bánh trưng xanh,... đấy từ lâu đã là phong tục, là nét văn hóa đẹp của người Việt Nam chúng ta...

Để cùng đón một cái Tết trọn vẹn hơn trong xuân năm nay, mình xin gợi ý một vài giải pháp cần chuẩn bị trước khi Tết về, chúng ta sắp xếp công việc bố trí thời gian hợp lí, tránh những thiếu sót không đáng có trong dịp Tết cổ truyền này.

[hr]
    - Trước tiên chúng ta cần một chiếc âm lịch để biết chắc những điều cần chuẩn bị trong những ngày giáp Tết, bạn hãy thử phần mềm Lịch Việt. Thật tuyệt khi mọi ngày âm lịch giờ đây bạn đều nắm rõ
    - Vào thời gian này có rất nhiều việc cần chuẩn bị để mua, nhiều chỗ trong nhà cần sửa sang, hãy cùng Better Tasks - Better Lists lên kế hoạch của bạn cùng với mReminder để nhắc bạn những việc cần làm, sắp xếp giữa những việc công ty và việc nhà như cúng ông táo, chuẩn bị quà xếp ^^... để mọi chuyện nhẹ nhàng hơn trong những ngày bộn bề này.
    - Những ngày Tết đến, âm nhạc trong nhà sẽ là điều khiến những khách tới nhà cảm thấy vui tươi, chúng ta sẽ cùng hàn huyên với nhau mà không sợ bị nhàm chán. Một chút âm nhạc du dương sẽ rất tuyệt vời, bạn có thể tham khảo một vài ca khúc nhạc xuân

- Trang bị cho BlackBerry của bạn một vài hình nền ngày Xuân được mình cắt gọt và tổng hợp với chất lượng khá tốt : Bộ hình nền cho cả 9000 9900 và 97xx. Kèm theo đó là phần mềm Wallpaper Changer v4.0.11 bản Full giúp BB của bạn đẹp hơn trong ngày Tết
    - Giao thừa cũng là lúc bạn cần những lời chúc Tết, vậy hãy dùng phần mềm Chúc Tết 2013 để gửi những lời chúc tới người thân yêu của mình nhé !

- Bên cạnh đó, mỗi dịp Tết cũng là lúc bạn say sưa, thường xuyên phải đi xa và tiếp khách, ít phải dùng tới 3G, và khó xạc Pin liên tục. Vậy thì hãy tắt Data trong những ngày Tết, bớt đi những lúc online mà hãy gặp mặt người thân, trò chuyện. Bởi sau một năm, chắc hẳn có nhiều điều cần nhắn nhủ với nhau. Vậy tắt Data sẽ giúp Pin của BlackBerry lâu hơn trong những dịp này mà không phải lo lắng công việc bên ngoài ![/align]
    Chúc cả nhà BBvietnam.com cùng đón một năm mới Trọn vẹn niềm vui !

Bài viết rất có chất lượng . thank :-bd

@BB.Windy bạn thử cài hình nền đi, mình chuẩn bị cho hầu hết các đời máy đó, đẹp lắm nha ^^ :x

Góp thêm mấy tấm ngày xuân bên nhà em, Tết này em thay màn thôi, hơn cả năm ngoái là sắm bộ xạc với bai da, tai phone, benzel cho em nó, ... Năm nay Bê Bê cùng em ăn Tết : hí hí

Đi đâu em ấy cũng bên mềnh, bệnh này có khi còn hơn cả gay detected : tình yêu của người và máy ;

Kết thúc bằng bộ show hàng hoành tráng với buổi đi VT đêm khuya hứng khởi :-$

Mong anh em chia sẻ thêm niềm vui đón Tết tại đây, hí hí, mấy bữa nữa là bạt mạng luôn, không hóng diễn đàn nữa roỳ |-)

Guest
    MÌnh vừa cài xong. Rất ok nhưng mà link wallpaper trên kia Box die rồi kìa. Bạn fix link cho mọi người down nữa
    Nhà bác đã nấu bánh rồi à. Nhà mình sáng mai mới nấu

Guest
    @BB.Windy mới gói sáng là đun luôn, đang hừng hực canh bánh bác, năm nay làm sớm, nhà em làm chục cặp tặng anh em mấy cặp để chưng bàn thờ ngày xuân thôi hà .... sắp Tết rồi, nôn quá ^^~

Link ổn mà bác, đợi 5s là có liền ah ủng hộ mình xíu ><

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về lỗi "Đang chuẩn bị Blackberry Hub"
    Bởi Liveches0130 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-11-2014, 05:58 PM
  2. BlackBerry 10 được hỗ trợ tốt với sạc không dây chuẩn Qi
    Bởi vnsimp2601 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 02:03 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-08-2013, 01:39 AM