Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    Cách đây vài hôm thì còn chạy được, đến giờ thì chạy ứng dụng android nào nó cũng hiện thông báo com.android.runtime gì đó, vào lại thì bị treo đen màn hình luôn, kể cả amazon. Chỉ duy có Snap là mở được và vẫn download đc app về.
    Giúp mình tí ;((

Bạn lên bằng OTA?

Wipe hay Autoload lại os. Và đừng ham cập nhật ứng dụng Android. Vì hầu hết các ứng dụng Android mới cập nhật nó yêu cầu và hỗ trợ phiên bản HĐH Android cao nhất. Vì trình Android của BlackBerry chưa theo kịp nên không chạy được.

Snap là ứng dụng Native thì tất nhiên nó phải chạy được rồi bạn.

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Bạn lên bằng OTA?

Wipe hay Autoload lại os. Và đừng ham cập nhật ứng dụng Android. Vì hầu hết các ứng dụng Android mới cập nhật nó yêu cầu và hỗ trợ phiên bản HĐH Android cao nhất. Vì trình Android của BlackBerry chưa theo kịp nên không chạy được.

Chuẩn rồi. Mình lên OS bằng sachesi . Mình có thoái quen Snap có cập nhật là mình cập nhật ngay. Mình sẽ thử xoá sạch apps anđroid rồi reset lại, không dduc thì phải autoload thôi. Cảm ơn bạn

Trích dẫn Gửi bởi BBEden
    Chuẩn rồi. Mình lên OS bằng sachesi . Mình có thoái quen Snap có cập nhật là mình cập nhật ngay. Mình sẽ thử xoá sạch apps anđroid rồi reset lại, không dduc thì phải autoload thôi. Cảm ơn bạn
    Load lại 2 file Android runtime vào xem sao

Trích dẫn Gửi bởi BBEden

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Load lại 2 file Android runtime vào xem sao
    Tình hình là em thử xoá apps Facebook( FB của android, cái này cài chơi, ko sài ko kích hoạt) và Messgener thì chạy được các apss còn lại. App gần đây em update là Messenger, từ đó bắt đầu thấy có lỗi. Em nghĩ do cái này.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Bạn lên bằng OTA?

Ngoài lề tí nhưng hôm bạn chỉ mình noti trên Tapatalk nhưng mình k tìm thấy. Bạn hướng dẫn rõ hơn được k bạn.

Sent from my Q10 using Tapatalk

Messenger và FB bản mới nhất đều k được nhé. Messenger cài bản 19 gì đó thôi.

Các Chủ đề tương tự

1. Không tải được ứng dụng Android thông qua Snap
    Bởi day81tot trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-10-2015, 07:28 PM
  2. Anh em thường down apps Android = Amazon Appstore, 1mobilemarket, AppstoreVN hay Snap?
    Bởi hoamyphan trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-11-2014, 05:08 PM
  3. Đã có hơn 2.5 triệu lượt tải ứng dụng Android về BB10 thông qua Snap
    Bởi nguoiloantin trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 02:22 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-12-2011, 07:29 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-2011, 12:10 AM