Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Description
    The World Of Pootermobile is all about making your BlackBerry look and feel good. Just like with yourself, when you put on your favorite clothes, Attire will make you feel good about having a BlackBerry. With a clean look to the homescreen Attire has some nice features for you to enjoy. One of them being a "weather widget" (the ability to hide/show the icon on the top middle of the screen). All you have to do is click the cloud icon on the top banner and you will get a popup giving you the option to turn on or off the weather spot. This feature is a great addition to a stylish theme. Grab Attire today to dress up your BlackBerry!

For touchscreen devices: 2 customizable text icons on the bottom
    Landscape mode available: 4 icon bottom dock with weather slot (weather widget feature not available for landscape homescreen)

For keyboard devices: 4 customizable text icons on the bottom

Theme này rất đẹp.ae thử đi nha
    Support: OS5 480x360

:| :-* :x ; ) :"> :P :-$ :-/ =(( :-o ( b-) :-& > ] X( #:-s |-) =)) >< o:-) =D> :-bd ^^

Bạn mr.xpeed có thể nói cụ thể hơn là hỗ trợ những dòng máy nào không?

Cheers!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi 330Ci
    Bạn mr.xpeed có thể nói cụ thể hơn là hỗ trợ những dòng máy nào không?

Cheers!
    đây nè bác ơi, ko đọc à

Trích dẫn Gửi bởi mr.xpeed
    Support: OS5 480x360

@guntx: nope, thấy theme này cũng được post bên CB ở mục Torch theme nên có thể bản của mr.xpeed support cả Torch. Mà ở mobihand cũng không nói rõ nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi 330Ci
    @guntx: nope, thấy theme này cũng được post bên CB ở mục Torch theme nên có thể bản của mr.xpeed support cả Torch. Mà ở mobihand cũng không nói rõ nhỉ.
    À mình kiếm được cho 96,97,89 OS5 bạn à

[ Posted by Mobile Device ]

Em mới nhận mail của bác key86 thông báo có theme vừa update thì lên đây đã thấy bác post rồi nể ghê, tiếc là không support cho 320x280....Cái này cho rất nhiều dòng 480x360 có cả bản 95xx... tks bác!

Trích dẫn Gửi bởi satan_f5
    Em mới nhận mail của bác key86 thông báo có theme vừa update thì lên đây đã thấy bác post rồi nể ghê, tiếc là không support cho 320x280....Cái này cho rất nhiều dòng 480x360 có cả bản 95xx... tks bác!
    Hehe,e cũng thừa nhiều kb quá nên rảnh down luôn cho ae xài cho tiện,1 người vì mọi người mà

Trích dẫn Gửi bởi mr.xpeed
    Hehe,e cũng thừa nhiều kb quá nên rảnh down luôn cho ae xài cho tiện,1 người vì mọi người mà

Cứ tình hình này thì theme premium sẽ lũ lượt kéo nhau về bbvietnam mất =D> =D>

tiếc là không hỗ trợ cho bold 9000 nhỉ

Bold bị quên rồi .................................................. ....................

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối